Leikskýrsla
Íslandsmót - 3. flokkur kvenna B-lið Smárahvammsvöllur (Áhorfendur: 50) 30.5.2016 19:45
3 - 1
- Kolfinna Magnúsdóttir 43'
-
- Krista Björt Dagsdóttir 61'
- Valgerður Laufey Guðmundsdóttir 63'
- Valgerður Laufey Guðmundsdóttir 74'
BYRJUNARLIÐ
|
|
||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
|
|
||||||
|
|
||||||
|
|
||||||
|
|
||||||
|
|
||||||
|
|
||||||
|
|
||||||
|
|
||||||
|
|
||||||
|
|
||||||
|
|
VARAMENN
|
|
|||||
---|---|---|---|---|---|---|
|
|
|||||
|
|
|||||
|
|
|||||
|
|
|||||
|
LIÐSSTJÓRN
|
|
||||
---|---|---|---|---|---|
|
|
||||
|
|
DÓMARAR
Engir dómarar skráðir á þennan leik.
seinni umferð
Mót: | Íslandsmót - 3. flokkur kvenna B-lið | ||
---|---|---|---|
Leikur: | Breiðablik/Augnablik - Fjölnir/Fram/Afturelding | ||
Leikdagur: | 30.5.2016 19:45 - Smárahvammsvöllur - (50) | Prentað: | 25.7.2024 09:03 |
Breiðablik/Augnablik | Fjölnir/Fram/Afturelding | ||
---|---|---|---|
Byrjunarlið | Byrjunarlið | ||
1 | Guðrún Vala Matthíasdóttir (M) | 1 | Silja Rut Rúnarsdóttir |
3 | Valdís Jóna M Gunnarsdóttir | 2 | Tanja Kristín Bjarkadóttir |
7 | Sylvía Rut Jóhannesdóttir | 5 | Krista Björt Dagsdóttir (F) |
8 | Kolfinna Magnúsdóttir | 6 | Birta Rut Rúnarsdóttir |
12 | Ragnheiður Anna Þengilsdóttir | 9 | Sara Mjöll Ólafsdóttir |
28 | Alma Hildur Ágústsdóttir (F) | 10 | Írena Mjöll Ólafsdóttir |
30 | Elín María Johannessen | 13 | Aníta Ýr Þorvaldsdóttir |
32 | Anna Lára Ragnarsdóttir | 14 | Birgitta Birgisdóttir |
36 | Dagmar Diljá Margeirsdóttir | 16 | Hafrún Rakel Halldórsdóttir |
40 | Arnhildur Tómasdóttir | 18 | Tinna Sif Aðalsteinsdóttir |
43 | Rebekka Ágústsdóttir | 21 | Hrafnhildur Árnadóttir |
Varamenn | Varamenn | ||
17 | Karen Rut Robertsdóttir | 4 | Eva Dögg Árnadóttir |
20 | Thelma Líf Theodórsdóttir | 8 | Bríet Líf Þorsteinsdóttir |
23 | Tara Tíbrá Ríkharðsdóttir | 13 | Þorbjörg Kristinsdóttir |
50 | Valgerður Laufey Guðmundsdóttir | 19 | Birgitta Dervic |
70 | Birta Hinriksdóttir | ||
Liðsstjórn | Liðsstjórn | ||
101 | Sigurður Víðisson (Þ) | 102 | Vilberg Sverrisson (Þ) |
102 | Sölvi Guðmundsson (Þ) | 101 | Dagný Pálsdóttir (AÞ) |
Fyrri hálfleikur: | 0 - 0 |
---|---|
Seinni hálfleikur: | 3 - 1 |
Úrslit: | 3 - 1 |
Mörk Breiðablik/Augnablik | |||
---|---|---|---|
8 | Kolfinna Magnúsdóttir | Mark | 43 |
50 | Valgerður Laufey Guðmundsdóttir | Mark | 63 |
50 | Valgerður Laufey Guðmundsdóttir | Mark | 74 |
Mörk Fjölnir/Fram/Afturelding | |||
---|---|---|---|
5 | Krista Björt Dagsdóttir | Mark | 61 |
Áminningar Breiðablik/Augnablik |
---|
Áminningar Fjölnir/Fram/Afturelding |
---|
Skiptingar Breiðablik/Augnablik |
---|
Skiptingar Fjölnir/Fram/Afturelding |
---|