KSÍ
Innri vefur
|
Mín
Lið
|
Verslun
Mót
Fréttir
Mótafréttir
Leikir og mót
Leikir og úrslit
Leikir félaga
Öll mót
Setja leiki í dagatal
Mótavakt KSÍ
Upplýsingar um mótavakt KSÍ
Upplýsingatafla fyrir leiki í mótum KSÍ
Opin mót félaga
Ábendingar frá mótanefnd KSÍ
Opin mót 2024
Meistaraflokkur karla
Besta deild karla
Besta deild karla - Efri hluti
Besta deild karla - Neðri hluti
Mjólkurbikar karla
Lengjudeild karla
Lengjudeild karla - Umspil
2. deild karla
3. deild karla
4. deild karla
5. deild karla A riðill
5. deild karla B riðill
5. deild karla úrslit
Fótbolti.net bikarinn
Lengjubikar karla
Íslandsmót karla innanhúss
Meistarakeppni karla
Meistaraflokkur kvenna
Besta deild kvenna
Besta deild kvenna - Efri hluti
Besta deild kvenna - Neðri hluti
Mjólkurbikar kvenna
Lengjudeild kvenna
2. deild kvenna
2. deild kvenna - A úrslit
2. deild kvenna - B úrslit
2. deild kvenna - C úrslit
Lengjubikar kvenna
Meistarakeppni kvenna
Félög
Aðildarfélög
Leikir félaga
Þátttaka félags
Félagsmenn
Innri vefur
Innskráning
XML vefþjónusta
Tölfræði
Innbyrðis viðureignir
Leikmenn
Umboðsmenn
Umboðsmenn
Félagaskipti og samningar
Félagaskipti
Félagaskiptagluggar
Leikmannasamningar
Samningagerð
Framkvæmd félagaskipta
Uppeldis- og samstöðubætur FIFA
Eyðublöð
Eyðublöð
Handbók leikja
Handbók leikja
Landslið
Fréttir
Landsliðsfréttir
Karlar
A lið karla
U21 lið karla
U20 lið karla
U19 lið karla
U18 lið karla
U17 lið karla
U16 lið karla
U15 lið karla
Konur
A lið kvenna
U23 lið kvenna
U20 lið kvenna
U19 lið kvenna
U18 lið kvenna
U17 lið kvenna
U16 lið kvenna
U15 lið kvenna
Afreksstefna KSÍ
Afreksstefna KSÍ 2020-2025
Yngri landslið og skólanám
Ýmsar upplýsingar
Tengiliður við stuðningsmenn
Tengiliður við fatlaða stuðningsmenn
Landsliðsmenn
Leikir landsliða
Allir landsleikir á árinu
Sálfræði í knattspyrnu
eFótbolti
Landsliðið í eFótbolta
Dómaramál
Fréttir
Dómarafréttir
Lög og reglur
Knattspyrnulögin
Dómarar
Dómaralisti
Eftirlitsmenn
Hagnýt mál
Dómarafræðsla
#Ekkitapa/#Takkdómarar
#Ekkitapa/#Takkdómarar
Agamál
Fréttir
Agafréttir
Eyðublöð
Eyðublöð
Dómasafn
Dómasafn
Lyfjamisnotkun
Lyfjaeftirlit Íslands / Hagræðing úrslita
Reglubundnir úrskurðir
Reglubundnir úrskurðir
Spjöld á einstök félög
Spjöld á einstök félög
Fræðsla
Fréttir
Fræðslufréttir
Þjálfaramenntun
Þjálfaranámskeið
Endurmenntun þjálfara
Þjálfaraskóli KSÍ
Hæfileikamótun
Hæfileikamótun N1 og KSÍ
Heilbrigðismál
Bergið Headspace - Tæklum tilfinningar
Heilahristingur
Lyfjamál
Ekki harka af þér höfuðhögg
Astmi og íþróttir
Eftirfylgni með meiddum leikmanni
Öruggt umhverfi
Samskiptaráðgjafi
UEFA - Verndun barna
Trans börn og íþróttir
Barnaheill - Verndarar barna
Barnavernd - Æskulýðsvettvangurinn
Jafnrétti til sigurs án hinsegin fordóma
Viðbragðsáætlun
Safn
Foreldrabæklingur
11+ Upphitunaræfingar
Knattþrautir KSÍ
Súpufundir - Fyrirlestrar
Tækniskóli KSÍ
Þjálfun kvenna í knattspyrnu
Barna- og unglingaráð
Komdu í fótbolta
Komdu í fótbolta með Mola
Komdu í fótbolta með Mola - Dagskrá 2024
Komdu í fótbolta 2024 - MYNDIR
Fótbolti fyrir alla
Göngufótbolti
Fótbolta fitness
Fótbolti fyrir eldri iðkendur
Sjónlýsing
Ýmsar upplýsingar
Þjálfarar
Fræðslustyrkur
Hagræðing úrslita
Stefnuyfirlýsing KSÍ um þjálfun barna og unglinga
Háttvísiverðlaun Landsbankans og KSÍ
Líkamlegt atgervi landsliðsfólks
Styrkir til rannsókna
Leyfiskerfi
Fréttir
Leyfisfréttir
Leyfiskerfi KSÍ
Um leyfiskerfið
Leyfisreglugerð
Tækjakassi
Leiðbeiningar
Leyfisstjórn
Gæðavottun
Tilkynning um vanskil
Engin vanskil
Fótbolti og fjármál
Mannvirki
Fréttir
Mannvirkjafréttir
Vellir
Knattspyrnuvellir
Sparkvellir
Upplýsingar
Mannvirkjasjóður
Merking knattspyrnuvalla
Fræðsla
Um KSÍ
Mannauður
Skipurit
Stjórn KSÍ
Landshlutafulltrúar
Nefndir KSÍ
Starfsfólk KSÍ
Landsliðsþjálfarar
Áfrýjunardómstóll KSÍ
Fundargerðir
Fundagerðir og dagskrá funda
Fréttir
Fréttasafn
Pistlar
Ýmsar upplýsingar
Merki KSÍ
Konur í fótbolta
Jafnréttisstefna og jafnréttisáætlun
Jafnlaunastefna
Fréttaskrif og jafnrétti
Fjölmiðlar
Heiðursviðurkenningar
Eyðublöð
Fréttabréf KSÍ
Samfélagsleg verkefni
Stefnumótun KSÍ
Ársþing KSÍ
Ársskýrslur og þinggerðir
Ársþing KSÍ
Aðildarfélög KSÍ
Aðildarfélög
Viltu gerast sjálfboðaliði?
Lög og reglugerðir
Lög KSÍ
Reglugerðir
Starfsreglur
Dreifibréf til félaga
Siðareglur KSÍ
Samkeppnisréttarstefna KSÍ
Knattspyrnulögin
Samskiptaráðgjafi
KSÍ TV
Search
Leikir og úrslit
Næstu leikir
Nýjustu úrslit
Meistaraflokkur
Leikdagur
Heimalið
Gestir
Mót
Mið
3. 7. 2024
19:30
Víkingsvöllur
Víkingur R.
-
Stjarnan
Mjólkurbikar karla
Mið
3. 7. 2024
18:00
VÍS völlurinn
Þór/KA
-
FH
Besta deild kvenna
Mið
3. 7. 2024
18:00
N1-völlurinn Hlíðarenda
Valur
-
Þróttur R.
Besta deild kvenna
Mið
3. 7. 2024
18:00
Vilhjálmsvöllur
Höttur/Huginn
-
KF
2. deild karla
Mið
3. 7. 2024
19:15
Samsungvöllurinn
KFG
-
Reynir S.
2. deild karla
Mið
3. 7. 2024
19:15
GeoSalmo völlurinn
Ægir
-
Selfoss
2. deild karla
Mið
3. 7. 2024
19:15
BIRTU völlurinn
Haukar
-
Þróttur V.
2. deild karla
Mið
3. 7. 2024
19:15
Blönduósvöllur
Kormákur/Hvöt
-
Víkingur Ó.
2. deild karla
Mið
3. 7. 2024
19:15
PCC völlurinn Húsavík
Völsungur
-
KFA
2. deild karla
Mið
3. 7. 2024
19:15
Fagrilundur - gervigras
Smári
-
Haukar
2. deild kvenna
Mið
3. 7. 2024
18:00
Boginn
Magni
-
Víðir
3. deild karla
Mið
3. 7. 2024
18:00
Jökulfellsvöllurinn
Sindri
-
Vængir Júpiters
3. deild karla
Mið
3. 7. 2024
19:15
Skessan
ÍH
-
Hvíti riddarinn
3. deild karla
Mið
3. 7. 2024
19:15
KR-völlur
KV
-
KFK
3. deild karla
Mið
3. 7. 2024
19:15
Fífan
Augnablik
-
Kári
3. deild karla
Mið
3. 7. 2024
20:00
Framvöllur
Úlfarnir
-
Álftanes
5. deild karla A riðill
Mið
3. 7. 2024
20:30
Kórinn - Gervigras
KM
-
Álafoss
5. deild karla A riðill
Fim
4. 7. 2024
18:00
Extra völlurinn
Fjölnir
-
Keflavík
Lengjudeild karla
Fim
4. 7. 2024
18:00
VÍS völlurinn
Þór
-
Grótta
Lengjudeild karla
Fim
4. 7. 2024
19:15
ÍR-völlur
ÍR
-
Afturelding
Lengjudeild karla
Fim
4. 7. 2024
19:15
Rafholtsvöllurinn
Njarðvík
-
Grindavík
Lengjudeild karla
Fim
4. 7. 2024
19:15
Meistaravellir
KR
-
KH
2. deild kvenna
Fim
4. 7. 2024
19:15
Skallagrímsvöllur
Skallagrímur
-
Tindastóll
4. deild karla
Fös
5. 7. 2024
18:00
Hásteinsvöllur
ÍBV
-
Afturelding
Lengjudeild kvenna
Fös
5. 7. 2024
18:00
Stakkavíkurvöllur-Safamýri
Grindavík
-
ÍA
Lengjudeild kvenna
Fös
5. 7. 2024
18:30
Týsvöllur
KFS
-
Árborg
4. deild karla
Fös
5. 7. 2024
19:15
BIRTU völlurinn
KÁ
-
Kría
4. deild karla
Fös
5. 7. 2024
19:15
Valsvöllur
KH
-
Ýmir
4. deild karla
Fös
5. 7. 2024
19:15
Grýluvöllur
Hamar
-
RB
4. deild karla
Fös
5. 7. 2024
20:00
Fagrilundur - gervigras
Smári
-
Reynir H
5. deild karla B riðill
Fös
5. 7. 2024
20:00
Probygg völlurinn
Uppsveitir
-
SR
5. deild karla B riðill
Lau
6. 7. 2024
14:00
Meistaravellir
KR
-
Stjarnan
Besta deild karla
Lau
6. 7. 2024
14:00
Kerecisvöllurinn
Vestri
-
Breiðablik
Besta deild karla
Lau
6. 7. 2024
14:00
ELKEM völlurinn
ÍA
-
HK
Besta deild karla
Lau
6. 7. 2024
17:00
N1-völlurinn Hlíðarenda
Valur
-
Fylkir
Besta deild karla
Lau
6. 7. 2024
16:15
Sauðárkróksvöllur
Tindastóll
-
Stjarnan
Besta deild kvenna
Lau
6. 7. 2024
15:15
Hásteinsvöllur
ÍBV
-
Leiknir R.
Lengjudeild karla
Lau
6. 7. 2024
16:00
AVIS völlurinn
Þróttur R.
-
Dalvík/Reynir
Lengjudeild karla
Lau
6. 7. 2024
14:00
Fjarðabyggðarhöllin
FHL
-
Selfoss
Lengjudeild kvenna
Lau
6. 7. 2024
14:00
ÍR-völlur
ÍR
-
Fram
Lengjudeild kvenna
Lau
6. 7. 2024
14:00
Vopnafjarðarvöllur
Einherji
-
Álftanes
2. deild kvenna
Lau
6. 7. 2024
16:00
Skessan
ÍH
-
Völsungur
2. deild kvenna
Lau
6. 7. 2024
14:00
Fellavöllur
Spyrnir
-
Hafnir
5. deild karla A riðill
Lau
6. 7. 2024
16:30
ÍR-völlur
Léttir
-
Samherjar
5. deild karla A riðill
Lau
6. 7. 2024
14:00
Stokkseyrarvöllur
Stokkseyri
-
KFR
5. deild karla B riðill
Sun
7. 7. 2024
14:00
Víkingsvöllur
Víkingur R.
-
Valur
Besta deild kvenna
Sun
7. 7. 2024
14:00
HS Orku völlurinn
Keflavík
-
Fylkir
Besta deild kvenna
Sun
7. 7. 2024
16:00
AVIS völlurinn
Þróttur R.
-
Þór/KA
Besta deild kvenna
Sun
7. 7. 2024
18:00
Kaplakrikavöllur
FH
-
Breiðablik
Besta deild kvenna
Sun
7. 7. 2024
14:00
Vivaldivöllurinn
Grótta
-
HK
Lengjudeild kvenna
Sun
7. 7. 2024
14:00
Brons völlurinn
Reynir S.
-
Höttur/Huginn
2. deild karla
Sun
7. 7. 2024
16:00
Ólafsvíkurvöllur
Víkingur Ó.
-
Ægir
2. deild karla
Sun
7. 7. 2024
16:00
Vogaídýfuvöllur
Þróttur V.
-
Völsungur
2. deild karla
Sun
7. 7. 2024
16:00
Fjarðabyggðarhöllin
KFA
-
Kormákur/Hvöt
2. deild karla
Sun
7. 7. 2024
16:00
Ólafsfjarðarvöllur
KF
-
Haukar
2. deild karla
Sun
7. 7. 2024
16:00
Jökulfellsvöllurinn
Sindri
-
Augnablik
2. deild kvenna
Sun
7. 7. 2024
16:30
Kerecisvöllurinn
Vestri
-
Fjölnir
2. deild kvenna
Sun
7. 7. 2024
14:00
Malbikstöðin að Varmá
Hvíti riddarinn
-
Sindri
3. deild karla
Sun
7. 7. 2024
16:00
Fjölnisvöllur - Gervigras
Vængir Júpiters
-
Magni
3. deild karla
Sun
7. 7. 2024
14:00
Kerecisvöllurinn
Hörður Í.
-
Mídas
5. deild karla B riðill
Mán
8. 7. 2024
19:15
Kaplakrikavöllur
FH
-
KA
Besta deild karla
Mán
8. 7. 2024
18:00
VÍS völlurinn
Þór
-
Grindavík
Lengjudeild karla
Mán
8. 7. 2024
19:15
JÁVERK-völlurinn
Selfoss
-
KFG
2. deild karla
Mán
8. 7. 2024
19:15
Fagrilundur - gervigras
KFK
-
ÍH
3. deild karla
Mán
8. 7. 2024
19:15
Nesfisk-völlurinn
Víðir
-
Augnablik
3. deild karla
Mán
8. 7. 2024
20:00
Würth völlurinn
Elliði
-
KV
3. deild karla
Mán
8. 7. 2024
19:15
Sauðárkróksvöllur
Tindastóll
-
Skallagrímur
4. deild karla
Mán
8. 7. 2024
20:00
OnePlus völlurinn
Álftanes
-
Þorlákur
5. deild karla A riðill
Víkingur R.
Stjarnan
Miðvikudagur
3. júlí
19:30
Víkingsvöllur -
Mjólkurbikar karla
Þór/KA
FH
Miðvikudagur
3. júlí
18:00
VÍS völlurinn -
Besta deild kvenna
Valur
Þróttur R.
Miðvikudagur
3. júlí
18:00
N1-völlurinn Hlíðarenda -
Besta deild kvenna
Höttur/Huginn
KF
Miðvikudagur
3. júlí
18:00
Vilhjálmsvöllur -
2. deild karla
KFG
Reynir S.
Miðvikudagur
3. júlí
19:15
Samsungvöllurinn -
2. deild karla
Ægir
Selfoss
Miðvikudagur
3. júlí
19:15
GeoSalmo völlurinn -
2. deild karla
Haukar
Þróttur V.
Miðvikudagur
3. júlí
19:15
BIRTU völlurinn -
2. deild karla
Kormákur/Hvöt
Víkingur Ó.
Miðvikudagur
3. júlí
19:15
Blönduósvöllur -
2. deild karla
Völsungur
KFA
Miðvikudagur
3. júlí
19:15
PCC völlurinn Húsavík -
2. deild karla
Smári
Haukar
Miðvikudagur
3. júlí
19:15
Fagrilundur - gervigras -
2. deild kvenna
Magni
Víðir
Miðvikudagur
3. júlí
18:00
Boginn -
3. deild karla
Sindri
Vængir Júpiters
Miðvikudagur
3. júlí
18:00
Jökulfellsvöllurinn -
3. deild karla
ÍH
Hvíti riddarinn
Miðvikudagur
3. júlí
19:15
Skessan -
3. deild karla
KV
KFK
Miðvikudagur
3. júlí
19:15
KR-völlur -
3. deild karla
Augnablik
Kári
Miðvikudagur
3. júlí
19:15
Fífan -
3. deild karla
Úlfarnir
Álftanes
Miðvikudagur
3. júlí
20:00
Framvöllur -
5. deild karla A riðill
KM
Álafoss
Miðvikudagur
3. júlí
20:30
Kórinn - Gervigras -
5. deild karla A riðill
Fjölnir
Keflavík
Fimmtudagur
4. júlí
18:00
Extra völlurinn -
Lengjudeild karla
Þór
Grótta
Fimmtudagur
4. júlí
18:00
VÍS völlurinn -
Lengjudeild karla
ÍR
Afturelding
Fimmtudagur
4. júlí
19:15
ÍR-völlur -
Lengjudeild karla
Njarðvík
Grindavík
Fimmtudagur
4. júlí
19:15
Rafholtsvöllurinn -
Lengjudeild karla
KR
KH
Fimmtudagur
4. júlí
19:15
Meistaravellir -
2. deild kvenna
Skallagrímur
Tindastóll
Fimmtudagur
4. júlí
19:15
Skallagrímsvöllur -
4. deild karla
ÍBV
Afturelding
Föstudagur
5. júlí
18:00
Hásteinsvöllur -
Lengjudeild kvenna
Grindavík
ÍA
Föstudagur
5. júlí
18:00
Stakkavíkurvöllur-Safamýri -
Lengjudeild kvenna
KFS
Árborg
Föstudagur
5. júlí
18:30
Týsvöllur -
4. deild karla
KÁ
Kría
Föstudagur
5. júlí
19:15
BIRTU völlurinn -
4. deild karla
KH
Ýmir
Föstudagur
5. júlí
19:15
Valsvöllur -
4. deild karla
Hamar
RB
Föstudagur
5. júlí
19:15
Grýluvöllur -
4. deild karla
Smári
Reynir H
Föstudagur
5. júlí
20:00
Fagrilundur - gervigras -
5. deild karla B riðill
Uppsveitir
SR
Föstudagur
5. júlí
20:00
Probygg völlurinn -
5. deild karla B riðill
KR
Stjarnan
Laugardagur
6. júlí
14:00
Meistaravellir -
Besta deild karla
Vestri
Breiðablik
Laugardagur
6. júlí
14:00
Kerecisvöllurinn -
Besta deild karla
ÍA
HK
Laugardagur
6. júlí
14:00
ELKEM völlurinn -
Besta deild karla
Valur
Fylkir
Laugardagur
6. júlí
17:00
N1-völlurinn Hlíðarenda -
Besta deild karla
Tindastóll
Stjarnan
Laugardagur
6. júlí
16:15
Sauðárkróksvöllur -
Besta deild kvenna
ÍBV
Leiknir R.
Laugardagur
6. júlí
15:15
Hásteinsvöllur -
Lengjudeild karla
Þróttur R.
Dalvík/Reynir
Laugardagur
6. júlí
16:00
AVIS völlurinn -
Lengjudeild karla
FHL
Selfoss
Laugardagur
6. júlí
14:00
Fjarðabyggðarhöllin -
Lengjudeild kvenna
ÍR
Fram
Laugardagur
6. júlí
14:00
ÍR-völlur -
Lengjudeild kvenna
Einherji
Álftanes
Laugardagur
6. júlí
14:00
Vopnafjarðarvöllur -
2. deild kvenna
ÍH
Völsungur
Laugardagur
6. júlí
16:00
Skessan -
2. deild kvenna
Spyrnir
Hafnir
Laugardagur
6. júlí
14:00
Fellavöllur -
5. deild karla A riðill
Léttir
Samherjar
Laugardagur
6. júlí
16:30
ÍR-völlur -
5. deild karla A riðill
Stokkseyri
KFR
Laugardagur
6. júlí
14:00
Stokkseyrarvöllur -
5. deild karla B riðill
Víkingur R.
Valur
Sunnudagur
7. júlí
14:00
Víkingsvöllur -
Besta deild kvenna
Keflavík
Fylkir
Sunnudagur
7. júlí
14:00
HS Orku völlurinn -
Besta deild kvenna
Þróttur R.
Þór/KA
Sunnudagur
7. júlí
16:00
AVIS völlurinn -
Besta deild kvenna
FH
Breiðablik
Sunnudagur
7. júlí
18:00
Kaplakrikavöllur -
Besta deild kvenna
Grótta
HK
Sunnudagur
7. júlí
14:00
Vivaldivöllurinn -
Lengjudeild kvenna
Reynir S.
Höttur/Huginn
Sunnudagur
7. júlí
14:00
Brons völlurinn -
2. deild karla
Víkingur Ó.
Ægir
Sunnudagur
7. júlí
16:00
Ólafsvíkurvöllur -
2. deild karla
Þróttur V.
Völsungur
Sunnudagur
7. júlí
16:00
Vogaídýfuvöllur -
2. deild karla
KFA
Kormákur/Hvöt
Sunnudagur
7. júlí
16:00
Fjarðabyggðarhöllin -
2. deild karla
KF
Haukar
Sunnudagur
7. júlí
16:00
Ólafsfjarðarvöllur -
2. deild karla
Sindri
Augnablik
Sunnudagur
7. júlí
16:00
Jökulfellsvöllurinn -
2. deild kvenna
Vestri
Fjölnir
Sunnudagur
7. júlí
16:30
Kerecisvöllurinn -
2. deild kvenna
Hvíti riddarinn
Sindri
Sunnudagur
7. júlí
14:00
Malbikstöðin að Varmá -
3. deild karla
Vængir Júpiters
Magni
Sunnudagur
7. júlí
16:00
Fjölnisvöllur - Gervigras -
3. deild karla
Hörður Í.
Mídas
Sunnudagur
7. júlí
14:00
Kerecisvöllurinn -
5. deild karla B riðill
FH
KA
Mánudagur
8. júlí
19:15
Kaplakrikavöllur -
Besta deild karla
Þór
Grindavík
Mánudagur
8. júlí
18:00
VÍS völlurinn -
Lengjudeild karla
Selfoss
KFG
Mánudagur
8. júlí
19:15
JÁVERK-völlurinn -
2. deild karla
KFK
ÍH
Mánudagur
8. júlí
19:15
Fagrilundur - gervigras -
3. deild karla
Víðir
Augnablik
Mánudagur
8. júlí
19:15
Nesfisk-völlurinn -
3. deild karla
Elliði
KV
Mánudagur
8. júlí
20:00
Würth völlurinn -
3. deild karla
Tindastóll
Skallagrímur
Mánudagur
8. júlí
19:15
Sauðárkróksvöllur -
4. deild karla
Álftanes
Þorlákur
Mánudagur
8. júlí
20:00
OnePlus völlurinn -
5. deild karla A riðill
Aðrir flokkar
Leikdagur
Heimalið
Gestir
Mót
Mið
3. 7. 2024
18:00
Smárinn
Breiðablik/Augn/Smári
-
HK
2. flokkur kvenna A U20
Mið
3. 7. 2024
19:00
Fjölnisvöllur
Fjölnir
-
Valur/KH
2. flokkur kvenna A U20
Mið
3. 7. 2024
18:00
Nettóhöllin
Keflavík
-
ÍBV/Grindavík
2. flokkur kvenna B1 U20
Mið
3. 7. 2024
19:30
Þróttheimar
Þróttur R.
-
Stjarnan/Álftanes
2. flokkur kvenna B2 U20
Leik frestað
Mið
3. 7. 2024
15:00
Víkingsvöllur
Víkingur R.
-
Þór
3. flokkur karla A - Lota 2
Mið
3. 7. 2024
19:00
Kórinn
HK
-
Breiðablik
3. flokkur karla A - Lota 2
Mið
3. 7. 2024
18:00
JÁVERK-völlurinn
Selfoss
-
Afturelding
3. flokkur karla B - Lota 2
Mið
3. 7. 2024
18:00
Nettóhöllin-gervigras
Keflavík/Reynir/Víðir
-
Valur/KH
3. flokkur karla B - Lota 2
Mið
3. 7. 2024
17:00
Fjölnisvöllur
Fjölnir/Vængir
-
Njarðvík
3. flokkur karla C - Lota 2
Mið
3. 7. 2024
18:00
Grýluvöllur
Hamar
-
Grindavík
3. flokkur karla C - Lota 2
Mið
3. 7. 2024
17:00
Fylkisvöllur
Fylkir
-
HK
3. flokkur karla B-lið B
Mið
3. 7. 2024
18:45
Fylkisvöllur
Fylkir
-
HK
3. flokkur karla C-lið B
Mið
3. 7. 2024
18:00
Fagrilundur - gervigras
Breiðablik/Augn/Smári 2
-
Haukar/KÁ
3. flokkur kvenna B - Lota 2
Mið
3. 7. 2024
18:00
ELKEM völlurinn
ÍA/Skallagr/Víkó
-
Stjarnan/Álftanes
3. flokkur kvenna B-lið A
Mið
3. 7. 2024
16:00
Dalvíkurvöllur
KF/Dalvík
-
Stjarnan 2
4. flokkur karla A-lið D
Mið
3. 7. 2024
17:30
Dalvíkurvöllur
KF/Dalvík
-
Stjarnan 2
4. flokkur karla C-lið D
Mið
3. 7. 2024
15:00
Nettóhöllin
RKVN
-
Selfoss
4. flokkur kvenna A-lið B
Mið
3. 7. 2024
15:00
Þróttheimar
Þróttur R.
-
ÍBV
4. flokkur kvenna A-lið B
Mið
3. 7. 2024
16:00
Tungubakkavöllur
Afturelding
-
Haukar
4. flokkur kvenna A-lið B
Mið
3. 7. 2024
16:15
Þróttheimar
Þróttur R.
-
ÍBV
4. flokkur kvenna C-lið B
Mið
3. 7. 2024
16:30
Nettóhöllin
RKVN
-
Selfoss
4. flokkur kvenna C-lið B
Mið
3. 7. 2024
16:30
Nettóhöllin-gervigras
RKVN
-
Grótta/KR 2
4. flokkur kvenna B-lið B
Mið
3. 7. 2024
17:30
Tungubakkavöllur
Afturelding
-
Haukar
4. flokkur kvenna C-lið B
Mið
3. 7. 2024
15:00
Nettóhöllin-gervigras
RKVN 2
-
Stjarnan/Álftanes 2
4. flokkur kvenna C-lið C
Mið
3. 7. 2024
16:00
Grýluvöllur
Hamar/Ægir
-
KFR
4. flokkur kvenna B-lið C
Mið
3. 7. 2024
16:00
ÍR-völlur
ÍR
-
Fjölnir
4. flokkur kvenna A-lið C
Mið
3. 7. 2024
16:00
Sauðárkróksvöllur
Stjarnan/Álftanes 2
-
Tindastóll/Hvöt/Korm
4. flokkur kvenna A-lið C
Mið
3. 7. 2024
17:30
ÍR-völlur
ÍR
-
Fjölnir
4. flokkur kvenna B-lið C
Mið
3. 7. 2024
17:30
Kórinn - Gervigras
HK 2
-
RKVN 2
4. flokkur kvenna B-lið C
Mið
3. 7. 2024
19:00
Fagrilundur
Breiðablik 2
-
Fjölnir
4. flokkur kvenna C-lið C
Mið
3. 7. 2024
13:00
ELKEM völlurinn
ÍA
-
ÍR
5. flokkur kvenna C-lið B
Mið
3. 7. 2024
13:00
ELKEM völlurinn
ÍA
-
ÍR
5. flokkur kvenna A-lið B
Mið
3. 7. 2024
14:15
ELKEM völlurinn
ÍA
-
ÍR
5. flokkur kvenna D-lið B
Fim
4. 7. 2024
15:30
Kankurin Iiikuntapuisto
Danmörk
-
Ísland
U16 kvenna - NM 2024
Fim
4. 7. 2024
19:00
Nettóhöllin
Keflavík/Reynir/Víðir 2
-
KR/KV 2
2. flokkur karla D - Lota 2
Fim
4. 7. 2024
18:00
Safamýri
Víkingur/Mídas
-
Fram/Úlfarnir
2. flokkur karla B-lið A
Fim
4. 7. 2024
20:00
Skessan
FH/ÍH
-
ÍA/Skallagr/Víkó
3. flokkur karla A - Lota 2
Fim
4. 7. 2024
20:00
Fylkisvöllur
Fylkir
-
Breiðablik 2
3. flokkur karla B - Lota 2
Fim
4. 7. 2024
18:00
Domusnovavöllurinn
Leiknir R.
-
Völsungur
3. flokkur karla D - Lota 2
Fim
4. 7. 2024
18:00
Dalvíkurvöllur
KF/Dalvík
-
Tindastóll/Hvöt/Korm
3. flokkur karla D - Lota 2
Fim
4. 7. 2024
18:00
Kerecisvöllurinn
Vestri
-
ÍR
3. flokkur karla D - Lota 2
Fim
4. 7. 2024
18:00
Þróttheimar
Þróttur R.
-
ÍA/Skallagr/Víkó
3. flokkur karla B-lið A
Fim
4. 7. 2024
19:45
Þróttheimar
Þróttur R.
-
ÍA/Skallagr/Víkó
3. flokkur karla C-lið A
Fim
4. 7. 2024
17:00
JÁVERK-völlurinn
Selfoss
-
Þór/KA 2
3. flokkur kvenna B - Lota 2
Fim
4. 7. 2024
17:00
Sauðárkróksvöllur
Tindastóll/Hvöt/Korm
-
Stjarnan/Álftanes 2
3. flokkur kvenna C - Lota 2
Fim
4. 7. 2024
16:00
Víkingsvöllur
Víkingur R.
-
FH
4. flokkur karla A-lið B
Fim
4. 7. 2024
16:00
Valsvöllur
Valur
-
Keflavík
4. flokkur karla A-lið B
Fim
4. 7. 2024
17:30
Víkingsvöllur
Víkingur R.
-
FH
4. flokkur karla B-lið B
Fim
4. 7. 2024
17:30
Valsvöllur
Valur
-
Keflavík
4. flokkur karla B-lið B
Fim
4. 7. 2024
19:00
Valsvöllur
Valur
-
Keflavík
4. flokkur karla C-lið B
Fim
4. 7. 2024
19:00
Víkingsvöllur
Víkingur R.
-
FH
4. flokkur karla D-lið B
Fim
4. 7. 2024
19:00
Víkingsvöllur
Víkingur R.
-
FH
4. flokkur karla C-lið B
Fim
4. 7. 2024
19:00
Valsvöllur
Valur
-
Keflavík
4. flokkur karla D-lið B
Fim
4. 7. 2024
15:00
ÍR-völlur
ÍR
-
HK 2
4. flokkur karla C-lið C
Fim
4. 7. 2024
16:00
Skessan
FH 2
-
Reynir/Víðir
4. flokkur karla A-lið D
Fim
4. 7. 2024
16:00
Vestmannaeyjavöllur
ÍBV
-
Hamar/KFR/Ægir
4. flokkur karla A-lið D
Fim
4. 7. 2024
17:30
Vestmannaeyjavöllur
ÍBV
-
Hamar/KFR/Ægir
4. flokkur karla C-lið D
Fim
4. 7. 2024
17:30
Skessan
FH 2
-
Reynir/Víðir
4. flokkur karla C-lið D
Fim
4. 7. 2024
16:00
Valsvöllur
Valur
-
Fylkir
4. flokkur kvenna A-lið B
Fim
4. 7. 2024
17:30
Valsvöllur
Valur
-
Fylkir
4. flokkur kvenna C-lið B
Fim
4. 7. 2024
17:00
Miðgarður
Stjarnan/Álftanes 2
-
Víkingur R. 2
4. flokkur kvenna C-lið C
Fös
5. 7. 2024
19:00
Samsungvöllurinn
Stjarnan/KFG/Álftanes
-
Víkingur/Mídas
2. flokkur karla A - Lota 2
Fös
5. 7. 2024
17:00
Valsvöllur
Valur/KH 2
-
Þór/THK/Völsungur 2
2. flokkur karla D - Lota 2
Fös
5. 7. 2024
19:00
Malbikstöðin að Varmá
Afturelding/Hvíti/Álaf
-
Breiðablik/Augn/Smári
2. flokkur karla B-lið A
Fös
5. 7. 2024
20:00
Fylkisvöllur
Fylkir/Elliði
-
Stjarnan/KFG/Álftanes
2. flokkur karla B-lið A
Fös
5. 7. 2024
18:00
Rafholtsvöllurinn
Njarðvík/Hafnir
-
Fjölnir/Vængir
2. flokkur karla B-lið B
Fös
5. 7. 2024
18:00
Smárinn
Breiðablik/Augn/Smári 2
-
Haukar/KÁ
2. flokkur karla B-lið B
Fös
5. 7. 2024
18:00
ELKEM völlurinn
ÍA/Kári/Skall/Víkó
-
FH/ÍH
2. flokkur karla B-lið B
Fös
5. 7. 2024
18:00
Vivaldivöllurinn
Grótta/Kría
-
Leiknir R.
2. flokkur karla B-lið B
Fös
5. 7. 2024
12:00
Vivaldivöllurinn
Grótta
-
Völsungur
3. flokkur karla D - Lota 2
Fös
5. 7. 2024
17:00
ELKEM völlurinn
ÍA/Skallagr/Víkó
-
Þróttur R. 2
3. flokkur kvenna B - Lota 2
Fös
5. 7. 2024
18:00
JÁVERK-völlurinn
Selfoss
-
Fjölnir
3. flokkur kvenna B-lið C
Fös
5. 7. 2024
21:00
Kerecisvöllurinn
Vestri
-
Afturelding
3. flokkur kvenna B-lið C
Fös
5. 7. 2024
16:00
KR-völlur
KR
-
HK
4. flokkur karla A-lið A
Fös
5. 7. 2024
17:30
KR-völlur
KR
-
HK
4. flokkur karla B-lið A
Fös
5. 7. 2024
19:00
KR-völlur
KR
-
HK
4. flokkur karla D-lið A
Fös
5. 7. 2024
19:00
KR-völlur
KR
-
HK
4. flokkur karla C-lið A
Fös
5. 7. 2024
16:00
Miðgarður
Stjarnan/Álftanes
-
HK
4. flokkur kvenna A-lið A
Fös
5. 7. 2024
16:00
Vivaldivöllurinn
Grótta/KR
-
Breiðablik
4. flokkur kvenna A-lið A
Fös
5. 7. 2024
17:30
Miðgarður
Stjarnan/Álftanes
-
HK
4. flokkur kvenna B-lið A
Fös
5. 7. 2024
17:30
Vivaldivöllurinn
Grótta/KR
-
Breiðablik
4. flokkur kvenna B-lið A
Fös
5. 7. 2024
19:00
Vivaldivöllurinn
Grótta/KR
-
Breiðablik
4. flokkur kvenna C-lið A
Fös
5. 7. 2024
19:00
Miðgarður
Stjarnan/Álftanes
-
HK
4. flokkur kvenna C-lið A
Fös
5. 7. 2024
15:00
Vestmannaeyjavöllur
ÍBV
-
Fjölnir
5. flokkur kvenna D-lið B
Fös
5. 7. 2024
15:00
Vestmannaeyjavöllur
ÍBV
-
Fjölnir
5. flokkur kvenna A-lið B
Fös
5. 7. 2024
16:15
Vestmannaeyjavöllur
ÍBV
-
Fjölnir
5. flokkur kvenna B-lið B
Lau
6. 7. 2024
16:00
BIRTU völlurinn
Haukar/KÁ
-
Þór/THK/Völsungur
2. flokkur karla B - Lota 2
Lau
6. 7. 2024
18:00
Valsvöllur
Valur/KH
-
Stjarnan/KFG/Álftanes 2
2. flokkur karla B - Lota 2
Lau
6. 7. 2024
12:00
Nettóhöllin-gervigras
Njarðvík/Hafnir
-
Breiðablik/Augn/Smári 3
2. flokkur karla C - Lota 2
Lau
6. 7. 2024
16:00
Dalvíkurvöllur
KF/Dalvík
-
Leiknir R.
3. flokkur karla D - Lota 2
Lau
6. 7. 2024
15:00
Miðgarður
Stjarnan
-
ÍA/Skallagrímur
4. flokkur karla A-lið A
Lau
6. 7. 2024
16:30
Miðgarður
Stjarnan
-
ÍA/Skallagrímur
4. flokkur karla B-lið A
Lau
6. 7. 2024
18:00
Miðgarður
Stjarnan
-
ÍA/Skallagrímur
4. flokkur karla C-lið A
Lau
6. 7. 2024
19:30
Miðgarður
Stjarnan
-
ÍA/Skallagrímur
4. flokkur karla D-lið A
Lau
6. 7. 2024
16:00
Fellavöllur
Austurland
-
Njarðvík/Þróttur
4. flokkur karla A-lið C
Lau
6. 7. 2024
17:30
Fellavöllur
Austurland
-
Njarðvík/Þróttur
4. flokkur karla C-lið C
Lau
6. 7. 2024
18:00
Sauðárkróksvöllur
Tindastóll/Hvöt/Korm
-
Grótta
4. flokkur karla A-lið C
Lau
6. 7. 2024
19:30
Sauðárkróksvöllur
Tindastóll/Hvöt/Korm
-
Grótta
4. flokkur karla C-lið C
Lau
6. 7. 2024
12:30
Vestmannaeyjavöllur
ÍBV
-
Haukar
4. flokkur kvenna A-lið B
Lau
6. 7. 2024
14:00
Vestmannaeyjavöllur
ÍBV
-
Haukar
4. flokkur kvenna C-lið B
Lau
6. 7. 2024
16:00
Fylkisvöllur
Fylkir
-
Vestri
4. flokkur kvenna B-lið B
Sun
7. 7. 2024
-
U16 kvenna - NM 2024
Sun
7. 7. 2024
11:30
KR-völlur
KR/KV 2
-
FH/ÍH 2
2. flokkur karla D - Lota 2
Sun
7. 7. 2024
12:00
Sauðárkróksvöllur
Tindastóll/Hvöt/Korm
-
Leiknir R.
3. flokkur karla D - Lota 2
Sun
7. 7. 2024
14:00
Fellavöllur
Austurland
-
Keflavík/Reynir/Víðir 2
3. flokkur karla C-lið C
Sun
7. 7. 2024
14:00
ÍR-völlur
Fram/ÍR
-
Fjölnir
3. flokkur kvenna C - Lota 2
Sun
7. 7. 2024
15:00
Sauðárkróksvöllur
Tindastóll/Hvöt/Korm
-
Valur/KH
3. flokkur kvenna C - Lota 2
Sun
7. 7. 2024
13:00
PCC völlurinn Húsavík
Völsungur
-
Grótta
4. flokkur karla A-lið C
Sun
7. 7. 2024
12:00
Skessan
FH/ÍH 2
-
Vestri
4. flokkur kvenna B-lið B
Mán
8. 7. 2024
18:00
Domusnovavöllurinn
Leiknir R.
-
Breiðablik/Augn/Smári 2
2. flokkur karla B - Lota 2
Mán
8. 7. 2024
20:00
Smárinn
Breiðablik/Augn/Smári 3
-
HK/Ýmir 2
2. flokkur karla C - Lota 2
Mán
8. 7. 2024
20:00
Vivaldivöllurinn
Grótta/Kría
-
Keflavík/Reynir/Víðir
2. flokkur karla C - Lota 2
Mán
8. 7. 2024
18:00
Vivaldivöllurinn
Grótta/KR
-
HK
2. flokkur kvenna A U20
Mán
8. 7. 2024
18:00
Smárinn
Breiðablik/Augn/Smári
-
Selfoss
2. flokkur kvenna A U20
Mán
8. 7. 2024
18:00
Vestmannaeyjavöllur
ÍBV/Grindavík
-
ÍA
2. flokkur kvenna B1 U20
Mán
8. 7. 2024
18:00
Ólafsvíkurvöllur
Víkingur Ó.
-
Keflavík
2. flokkur kvenna B1 U20
Mán
8. 7. 2024
18:00
BIRTU völlurinn
Haukar
-
Þróttur R.
2. flokkur kvenna B2 U20
Mán
8. 7. 2024
19:30
Þróttheimar
Þróttur R.
-
FH/ÍH
3. flokkur karla A - Lota 2
Mán
8. 7. 2024
17:00
Kórinn - Grasvöllur
HK
-
Stjarnan
3. flokkur karla B-lið B
Mán
8. 7. 2024
17:00
Tungubakkavöllur
Afturelding
-
FH/ÍH
3. flokkur karla B-lið B
Mán
8. 7. 2024
18:00
JÁVERK-völlurinn
Selfoss
-
Breiðablik 2
3. flokkur karla B-lið C
Mán
8. 7. 2024
19:45
Fjölnisvöllur
Fjölnir/Vængir
-
Haukar
3. flokkur karla B-lið C
Mán
8. 7. 2024
19:45
ELKEM völlurinn
ÍA/Skallagr/Víkó
-
FH/ÍH
3. flokkur karla C-lið A
Mán
8. 7. 2024
18:45
Tungubakkavöllur
Afturelding
-
FH/ÍH 2
3. flokkur karla C-lið B
Mán
8. 7. 2024
18:45
Kórinn - Grasvöllur
HK
-
Stjarnan
3. flokkur karla C-lið B
Mán
8. 7. 2024
19:45
JÁVERK-völlurinn
Selfoss
-
Breiðablik 2
3. flokkur karla C-lið C
Mán
8. 7. 2024
17:00
Skessan
FH/ÍH
-
Breiðablik/Augnablik
3. flokkur kvenna B-lið A
Mán
8. 7. 2024
17:00
VÍS völlurinn
Þór
-
FH
4. flokkur karla bikar
Mán
8. 7. 2024
17:00
Þróttheimar
Þróttur R.
-
KR
4. flokkur karla bikar
Mán
8. 7. 2024
13:00
Tungubakkavöllur
Afturelding
-
Fram
4. flokkur karla C-lið B
Mán
8. 7. 2024
13:00
Tungubakkavöllur
Afturelding
-
Fram
4. flokkur karla A-lið B
Mán
8. 7. 2024
14:30
Tungubakkavöllur
Afturelding
-
Fram
4. flokkur karla B-lið B
Mán
8. 7. 2024
14:30
Tungubakkavöllur
Afturelding
-
Fram
4. flokkur karla D-lið B
Mán
8. 7. 2024
16:00
Fagrilundur - gervigras
Breiðablik 2
-
Keflavík
4. flokkur karla D-lið B
Mán
8. 7. 2024
16:00
Fagrilundur
Breiðablik 2
-
Keflavík
4. flokkur karla A-lið B
Mán
8. 7. 2024
17:30
Fagrilundur
Breiðablik 2
-
Keflavík
4. flokkur karla B-lið B
Mán
8. 7. 2024
19:00
Fagrilundur
Breiðablik 2
-
Keflavík
4. flokkur karla C-lið B
Mán
8. 7. 2024
15:00
Dalvíkurvöllur
KF/Dalvík
-
Snæfellsnes
4. flokkur karla A-lið D
Mán
8. 7. 2024
16:30
Dalvíkurvöllur
KF/Dalvík
-
Snæfellsnes
4. flokkur karla C-lið D
Mán
8. 7. 2024
16:00
Þróttheimar
Þróttur R.
-
FH/ÍH 2
4. flokkur kvenna B-lið B
Mán
8. 7. 2024
16:00
Grýluvöllur
Hamar/Ægir
-
ÍR
4. flokkur kvenna B-lið C
Mán
8. 7. 2024
15:00
Vestmannaeyjavöllur
ÍBV
-
Álftanes
5. flokkur kvenna A-lið B
Mán
8. 7. 2024
16:15
Vestmannaeyjavöllur
ÍBV
-
Álftanes
5. flokkur kvenna B-lið B
Breiðablik/Augn/Smári
HK
Miðvikudagur
3. júlí
18:00
Smárinn -
2. flokkur kvenna A U20
Fjölnir
Valur/KH
Miðvikudagur
3. júlí
19:00
Fjölnisvöllur -
2. flokkur kvenna A U20
Keflavík
ÍBV/Grindavík
Miðvikudagur
3. júlí
18:00
Nettóhöllin -
2. flokkur kvenna B1 U20
Þróttur R.
Stjarnan/Álftanes
Leik frestað
Þróttheimar -
2. flokkur kvenna B2 U20
Víkingur R.
Þór
Miðvikudagur
3. júlí
15:00
Víkingsvöllur -
3. flokkur karla A - Lota 2
HK
Breiðablik
Miðvikudagur
3. júlí
19:00
Kórinn -
3. flokkur karla A - Lota 2
Selfoss
Afturelding
Miðvikudagur
3. júlí
18:00
JÁVERK-völlurinn -
3. flokkur karla B - Lota 2
Keflavík/Reynir/Víðir
Valur/KH
Miðvikudagur
3. júlí
18:00
Nettóhöllin-gervigras -
3. flokkur karla B - Lota 2
Fjölnir/Vængir
Njarðvík
Miðvikudagur
3. júlí
17:00
Fjölnisvöllur -
3. flokkur karla C - Lota 2
Hamar
Grindavík
Miðvikudagur
3. júlí
18:00
Grýluvöllur -
3. flokkur karla C - Lota 2
Fylkir
HK
Miðvikudagur
3. júlí
17:00
Fylkisvöllur -
3. flokkur karla B-lið B
Fylkir
HK
Miðvikudagur
3. júlí
18:45
Fylkisvöllur -
3. flokkur karla C-lið B
Breiðablik/Augn/Smári 2
Haukar/KÁ
Miðvikudagur
3. júlí
18:00
Fagrilundur - gervigras -
3. flokkur kvenna B - Lota 2
ÍA/Skallagr/Víkó
Stjarnan/Álftanes
Miðvikudagur
3. júlí
18:00
ELKEM völlurinn -
3. flokkur kvenna B-lið A
KF/Dalvík
Stjarnan 2
Miðvikudagur
3. júlí
16:00
Dalvíkurvöllur -
4. flokkur karla A-lið D
KF/Dalvík
Stjarnan 2
Miðvikudagur
3. júlí
17:30
Dalvíkurvöllur -
4. flokkur karla C-lið D
RKVN
Selfoss
Miðvikudagur
3. júlí
15:00
Nettóhöllin -
4. flokkur kvenna A-lið B
Þróttur R.
ÍBV
Miðvikudagur
3. júlí
15:00
Þróttheimar -
4. flokkur kvenna A-lið B
Afturelding
Haukar
Miðvikudagur
3. júlí
16:00
Tungubakkavöllur -
4. flokkur kvenna A-lið B
Þróttur R.
ÍBV
Miðvikudagur
3. júlí
16:15
Þróttheimar -
4. flokkur kvenna C-lið B
RKVN
Selfoss
Miðvikudagur
3. júlí
16:30
Nettóhöllin -
4. flokkur kvenna C-lið B
RKVN
Grótta/KR 2
Miðvikudagur
3. júlí
16:30
Nettóhöllin-gervigras -
4. flokkur kvenna B-lið B
Afturelding
Haukar
Miðvikudagur
3. júlí
17:30
Tungubakkavöllur -
4. flokkur kvenna C-lið B
RKVN 2
Stjarnan/Álftanes 2
Miðvikudagur
3. júlí
15:00
Nettóhöllin-gervigras -
4. flokkur kvenna C-lið C
Hamar/Ægir
KFR
Miðvikudagur
3. júlí
16:00
Grýluvöllur -
4. flokkur kvenna B-lið C
ÍR
Fjölnir
Miðvikudagur
3. júlí
16:00
ÍR-völlur -
4. flokkur kvenna A-lið C
Stjarnan/Álftanes 2
Tindastóll/Hvöt/Korm
Miðvikudagur
3. júlí
16:00
Sauðárkróksvöllur -
4. flokkur kvenna A-lið C
ÍR
Fjölnir
Miðvikudagur
3. júlí
17:30
ÍR-völlur -
4. flokkur kvenna B-lið C
HK 2
RKVN 2
Miðvikudagur
3. júlí
17:30
Kórinn - Gervigras -
4. flokkur kvenna B-lið C
Breiðablik 2
Fjölnir
Miðvikudagur
3. júlí
19:00
Fagrilundur -
4. flokkur kvenna C-lið C
ÍA
ÍR
Miðvikudagur
3. júlí
13:00
ELKEM völlurinn -
5. flokkur kvenna C-lið B
ÍA
ÍR
Miðvikudagur
3. júlí
13:00
ELKEM völlurinn -
5. flokkur kvenna A-lið B
ÍA
ÍR
Miðvikudagur
3. júlí
14:15
ELKEM völlurinn -
5. flokkur kvenna D-lið B
Danmörk
Ísland
Fimmtudagur
4. júlí
15:30
Kankurin Iiikuntapuisto -
U16 kvenna - NM 2024
Keflavík/Reynir/Víðir 2
KR/KV 2
Fimmtudagur
4. júlí
19:00
Nettóhöllin -
2. flokkur karla D - Lota 2
Víkingur/Mídas
Fram/Úlfarnir
Fimmtudagur
4. júlí
18:00
Safamýri -
2. flokkur karla B-lið A
FH/ÍH
ÍA/Skallagr/Víkó
Fimmtudagur
4. júlí
20:00
Skessan -
3. flokkur karla A - Lota 2
Fylkir
Breiðablik 2
Fimmtudagur
4. júlí
20:00
Fylkisvöllur -
3. flokkur karla B - Lota 2
Leiknir R.
Völsungur
Fimmtudagur
4. júlí
18:00
Domusnovavöllurinn -
3. flokkur karla D - Lota 2
KF/Dalvík
Tindastóll/Hvöt/Korm
Fimmtudagur
4. júlí
18:00
Dalvíkurvöllur -
3. flokkur karla D - Lota 2
Vestri
ÍR
Fimmtudagur
4. júlí
18:00
Kerecisvöllurinn -
3. flokkur karla D - Lota 2
Þróttur R.
ÍA/Skallagr/Víkó
Fimmtudagur
4. júlí
18:00
Þróttheimar -
3. flokkur karla B-lið A
Þróttur R.
ÍA/Skallagr/Víkó
Fimmtudagur
4. júlí
19:45
Þróttheimar -
3. flokkur karla C-lið A
Selfoss
Þór/KA 2
Fimmtudagur
4. júlí
17:00
JÁVERK-völlurinn -
3. flokkur kvenna B - Lota 2
Tindastóll/Hvöt/Korm
Stjarnan/Álftanes 2
Fimmtudagur
4. júlí
17:00
Sauðárkróksvöllur -
3. flokkur kvenna C - Lota 2
Víkingur R.
FH
Fimmtudagur
4. júlí
16:00
Víkingsvöllur -
4. flokkur karla A-lið B
Valur
Keflavík
Fimmtudagur
4. júlí
16:00
Valsvöllur -
4. flokkur karla A-lið B
Víkingur R.
FH
Fimmtudagur
4. júlí
17:30
Víkingsvöllur -
4. flokkur karla B-lið B
Valur
Keflavík
Fimmtudagur
4. júlí
17:30
Valsvöllur -
4. flokkur karla B-lið B
Valur
Keflavík
Fimmtudagur
4. júlí
19:00
Valsvöllur -
4. flokkur karla C-lið B
Víkingur R.
FH
Fimmtudagur
4. júlí
19:00
Víkingsvöllur -
4. flokkur karla D-lið B
Víkingur R.
FH
Fimmtudagur
4. júlí
19:00
Víkingsvöllur -
4. flokkur karla C-lið B
Valur
Keflavík
Fimmtudagur
4. júlí
19:00
Valsvöllur -
4. flokkur karla D-lið B
ÍR
HK 2
Fimmtudagur
4. júlí
15:00
ÍR-völlur -
4. flokkur karla C-lið C
FH 2
Reynir/Víðir
Fimmtudagur
4. júlí
16:00
Skessan -
4. flokkur karla A-lið D
ÍBV
Hamar/KFR/Ægir
Fimmtudagur
4. júlí
16:00
Vestmannaeyjavöllur -
4. flokkur karla A-lið D
ÍBV
Hamar/KFR/Ægir
Fimmtudagur
4. júlí
17:30
Vestmannaeyjavöllur -
4. flokkur karla C-lið D
FH 2
Reynir/Víðir
Fimmtudagur
4. júlí
17:30
Skessan -
4. flokkur karla C-lið D
Valur
Fylkir
Fimmtudagur
4. júlí
16:00
Valsvöllur -
4. flokkur kvenna A-lið B
Valur
Fylkir
Fimmtudagur
4. júlí
17:30
Valsvöllur -
4. flokkur kvenna C-lið B
Stjarnan/Álftanes 2
Víkingur R. 2
Fimmtudagur
4. júlí
17:00
Miðgarður -
4. flokkur kvenna C-lið C
Stjarnan/KFG/Álftanes
Víkingur/Mídas
Föstudagur
5. júlí
19:00
Samsungvöllurinn -
2. flokkur karla A - Lota 2
Valur/KH 2
Þór/THK/Völsungur 2
Föstudagur
5. júlí
17:00
Valsvöllur -
2. flokkur karla D - Lota 2
Afturelding/Hvíti/Álaf
Breiðablik/Augn/Smári
Föstudagur
5. júlí
19:00
Malbikstöðin að Varmá -
2. flokkur karla B-lið A
Fylkir/Elliði
Stjarnan/KFG/Álftanes
Föstudagur
5. júlí
20:00
Fylkisvöllur -
2. flokkur karla B-lið A
Njarðvík/Hafnir
Fjölnir/Vængir
Föstudagur
5. júlí
18:00
Rafholtsvöllurinn -
2. flokkur karla B-lið B
Breiðablik/Augn/Smári 2
Haukar/KÁ
Föstudagur
5. júlí
18:00
Smárinn -
2. flokkur karla B-lið B
ÍA/Kári/Skall/Víkó
FH/ÍH
Föstudagur
5. júlí
18:00
ELKEM völlurinn -
2. flokkur karla B-lið B
Grótta/Kría
Leiknir R.
Föstudagur
5. júlí
18:00
Vivaldivöllurinn -
2. flokkur karla B-lið B
Grótta
Völsungur
Föstudagur
5. júlí
12:00
Vivaldivöllurinn -
3. flokkur karla D - Lota 2
ÍA/Skallagr/Víkó
Þróttur R. 2
Föstudagur
5. júlí
17:00
ELKEM völlurinn -
3. flokkur kvenna B - Lota 2
Selfoss
Fjölnir
Föstudagur
5. júlí
18:00
JÁVERK-völlurinn -
3. flokkur kvenna B-lið C
Vestri
Afturelding
Föstudagur
5. júlí
21:00
Kerecisvöllurinn -
3. flokkur kvenna B-lið C
KR
HK
Föstudagur
5. júlí
16:00
KR-völlur -
4. flokkur karla A-lið A
KR
HK
Föstudagur
5. júlí
17:30
KR-völlur -
4. flokkur karla B-lið A
KR
HK
Föstudagur
5. júlí
19:00
KR-völlur -
4. flokkur karla D-lið A
KR
HK
Föstudagur
5. júlí
19:00
KR-völlur -
4. flokkur karla C-lið A
Stjarnan/Álftanes
HK
Föstudagur
5. júlí
16:00
Miðgarður -
4. flokkur kvenna A-lið A
Grótta/KR
Breiðablik
Föstudagur
5. júlí
16:00
Vivaldivöllurinn -
4. flokkur kvenna A-lið A
Stjarnan/Álftanes
HK
Föstudagur
5. júlí
17:30
Miðgarður -
4. flokkur kvenna B-lið A
Grótta/KR
Breiðablik
Föstudagur
5. júlí
17:30
Vivaldivöllurinn -
4. flokkur kvenna B-lið A
Grótta/KR
Breiðablik
Föstudagur
5. júlí
19:00
Vivaldivöllurinn -
4. flokkur kvenna C-lið A
Stjarnan/Álftanes
HK
Föstudagur
5. júlí
19:00
Miðgarður -
4. flokkur kvenna C-lið A
ÍBV
Fjölnir
Föstudagur
5. júlí
15:00
Vestmannaeyjavöllur -
5. flokkur kvenna D-lið B
ÍBV
Fjölnir
Föstudagur
5. júlí
15:00
Vestmannaeyjavöllur -
5. flokkur kvenna A-lið B
ÍBV
Fjölnir
Föstudagur
5. júlí
16:15
Vestmannaeyjavöllur -
5. flokkur kvenna B-lið B
Haukar/KÁ
Þór/THK/Völsungur
Laugardagur
6. júlí
16:00
BIRTU völlurinn -
2. flokkur karla B - Lota 2
Valur/KH
Stjarnan/KFG/Álftanes 2
Laugardagur
6. júlí
18:00
Valsvöllur -
2. flokkur karla B - Lota 2
Njarðvík/Hafnir
Breiðablik/Augn/Smári 3
Laugardagur
6. júlí
12:00
Nettóhöllin-gervigras -
2. flokkur karla C - Lota 2
KF/Dalvík
Leiknir R.
Laugardagur
6. júlí
16:00
Dalvíkurvöllur -
3. flokkur karla D - Lota 2
Stjarnan
ÍA/Skallagrímur
Laugardagur
6. júlí
15:00
Miðgarður -
4. flokkur karla A-lið A
Stjarnan
ÍA/Skallagrímur
Laugardagur
6. júlí
16:30
Miðgarður -
4. flokkur karla B-lið A
Stjarnan
ÍA/Skallagrímur
Laugardagur
6. júlí
18:00
Miðgarður -
4. flokkur karla C-lið A
Stjarnan
ÍA/Skallagrímur
Laugardagur
6. júlí
19:30
Miðgarður -
4. flokkur karla D-lið A
Austurland
Njarðvík/Þróttur
Laugardagur
6. júlí
16:00
Fellavöllur -
4. flokkur karla A-lið C
Austurland
Njarðvík/Þróttur
Laugardagur
6. júlí
17:30
Fellavöllur -
4. flokkur karla C-lið C
Tindastóll/Hvöt/Korm
Grótta
Laugardagur
6. júlí
18:00
Sauðárkróksvöllur -
4. flokkur karla A-lið C
Tindastóll/Hvöt/Korm
Grótta
Laugardagur
6. júlí
19:30
Sauðárkróksvöllur -
4. flokkur karla C-lið C
ÍBV
Haukar
Laugardagur
6. júlí
12:30
Vestmannaeyjavöllur -
4. flokkur kvenna A-lið B
ÍBV
Haukar
Laugardagur
6. júlí
14:00
Vestmannaeyjavöllur -
4. flokkur kvenna C-lið B
Fylkir
Vestri
Laugardagur
6. júlí
16:00
Fylkisvöllur -
4. flokkur kvenna B-lið B
Sunnudagur
7. júlí
-
U16 kvenna - NM 2024
KR/KV 2
FH/ÍH 2
Sunnudagur
7. júlí
11:30
KR-völlur -
2. flokkur karla D - Lota 2
Tindastóll/Hvöt/Korm
Leiknir R.
Sunnudagur
7. júlí
12:00
Sauðárkróksvöllur -
3. flokkur karla D - Lota 2
Austurland
Keflavík/Reynir/Víðir 2
Sunnudagur
7. júlí
14:00
Fellavöllur -
3. flokkur karla C-lið C
Fram/ÍR
Fjölnir
Sunnudagur
7. júlí
14:00
ÍR-völlur -
3. flokkur kvenna C - Lota 2
Tindastóll/Hvöt/Korm
Valur/KH
Sunnudagur
7. júlí
15:00
Sauðárkróksvöllur -
3. flokkur kvenna C - Lota 2
Völsungur
Grótta
Sunnudagur
7. júlí
13:00
PCC völlurinn Húsavík -
4. flokkur karla A-lið C
FH/ÍH 2
Vestri
Sunnudagur
7. júlí
12:00
Skessan -
4. flokkur kvenna B-lið B
Leiknir R.
Breiðablik/Augn/Smári 2
Mánudagur
8. júlí
18:00
Domusnovavöllurinn -
2. flokkur karla B - Lota 2
Breiðablik/Augn/Smári 3
HK/Ýmir 2
Mánudagur
8. júlí
20:00
Smárinn -
2. flokkur karla C - Lota 2
Grótta/Kría
Keflavík/Reynir/Víðir
Mánudagur
8. júlí
20:00
Vivaldivöllurinn -
2. flokkur karla C - Lota 2
Grótta/KR
HK
Mánudagur
8. júlí
18:00
Vivaldivöllurinn -
2. flokkur kvenna A U20
Breiðablik/Augn/Smári
Selfoss
Mánudagur
8. júlí
18:00
Smárinn -
2. flokkur kvenna A U20
ÍBV/Grindavík
ÍA
Mánudagur
8. júlí
18:00
Vestmannaeyjavöllur -
2. flokkur kvenna B1 U20
Víkingur Ó.
Keflavík
Mánudagur
8. júlí
18:00
Ólafsvíkurvöllur -
2. flokkur kvenna B1 U20
Haukar
Þróttur R.
Mánudagur
8. júlí
18:00
BIRTU völlurinn -
2. flokkur kvenna B2 U20
Þróttur R.
FH/ÍH
Mánudagur
8. júlí
19:30
Þróttheimar -
3. flokkur karla A - Lota 2
HK
Stjarnan
Mánudagur
8. júlí
17:00
Kórinn - Grasvöllur -
3. flokkur karla B-lið B
Afturelding
FH/ÍH
Mánudagur
8. júlí
17:00
Tungubakkavöllur -
3. flokkur karla B-lið B
Selfoss
Breiðablik 2
Mánudagur
8. júlí
18:00
JÁVERK-völlurinn -
3. flokkur karla B-lið C
Fjölnir/Vængir
Haukar
Mánudagur
8. júlí
19:45
Fjölnisvöllur -
3. flokkur karla B-lið C
ÍA/Skallagr/Víkó
FH/ÍH
Mánudagur
8. júlí
19:45
ELKEM völlurinn -
3. flokkur karla C-lið A
Afturelding
FH/ÍH 2
Mánudagur
8. júlí
18:45
Tungubakkavöllur -
3. flokkur karla C-lið B
HK
Stjarnan
Mánudagur
8. júlí
18:45
Kórinn - Grasvöllur -
3. flokkur karla C-lið B
Selfoss
Breiðablik 2
Mánudagur
8. júlí
19:45
JÁVERK-völlurinn -
3. flokkur karla C-lið C
FH/ÍH
Breiðablik/Augnablik
Mánudagur
8. júlí
17:00
Skessan -
3. flokkur kvenna B-lið A
Þór
FH
Mánudagur
8. júlí
17:00
VÍS völlurinn -
4. flokkur karla bikar
Þróttur R.
KR
Mánudagur
8. júlí
17:00
Þróttheimar -
4. flokkur karla bikar
Afturelding
Fram
Mánudagur
8. júlí
13:00
Tungubakkavöllur -
4. flokkur karla C-lið B
Afturelding
Fram
Mánudagur
8. júlí
13:00
Tungubakkavöllur -
4. flokkur karla A-lið B
Afturelding
Fram
Mánudagur
8. júlí
14:30
Tungubakkavöllur -
4. flokkur karla B-lið B
Afturelding
Fram
Mánudagur
8. júlí
14:30
Tungubakkavöllur -
4. flokkur karla D-lið B
Breiðablik 2
Keflavík
Mánudagur
8. júlí
16:00
Fagrilundur - gervigras -
4. flokkur karla D-lið B
Breiðablik 2
Keflavík
Mánudagur
8. júlí
16:00
Fagrilundur -
4. flokkur karla A-lið B
Breiðablik 2
Keflavík
Mánudagur
8. júlí
17:30
Fagrilundur -
4. flokkur karla B-lið B
Breiðablik 2
Keflavík
Mánudagur
8. júlí
19:00
Fagrilundur -
4. flokkur karla C-lið B
KF/Dalvík
Snæfellsnes
Mánudagur
8. júlí
15:00
Dalvíkurvöllur -
4. flokkur karla A-lið D
KF/Dalvík
Snæfellsnes
Mánudagur
8. júlí
16:30
Dalvíkurvöllur -
4. flokkur karla C-lið D
Þróttur R.
FH/ÍH 2
Mánudagur
8. júlí
16:00
Þróttheimar -
4. flokkur kvenna B-lið B
Hamar/Ægir
ÍR
Mánudagur
8. júlí
16:00
Grýluvöllur -
4. flokkur kvenna B-lið C
ÍBV
Álftanes
Mánudagur
8. júlí
15:00
Vestmannaeyjavöllur -
5. flokkur kvenna A-lið B
ÍBV
Álftanes
Mánudagur
8. júlí
16:15
Vestmannaeyjavöllur -
5. flokkur kvenna B-lið B
Meistaraflokkur
Leikdagur
Heimalið
Gestir
Mót
Úrslit
Þri.
2. 7. 2024
18:00
Greifavöllurinn
KA
-
Valur
Mjólkurbikar karla
3 - 2
Þri.
2. 7. 2024
18:00
Sauðárkróksvöllur
Tindastóll
-
Breiðablik
Besta deild kvenna
0 - 1
Þri.
2. 7. 2024
18:00
Samsungvöllurinn
Stjarnan
-
Keflavík
Besta deild kvenna
1 - 0
Þri.
2. 7. 2024
19:15
Würth völlurinn
Fylkir
-
Víkingur R.
Besta deild kvenna
0 - 0
Þri.
2. 7. 2024
16:30
Fjarðabyggðarhöllin
FHL
-
Fram
Lengjudeild kvenna
5 - 1
Þri.
2. 7. 2024
19:15
Domusnovavöllurinn
Árbær
-
Elliði
3. deild karla
3 - 1
Þri.
2. 7. 2024
20:00
OnePlus völlurinn
Afríka
-
KFR
5. deild karla B riðill
1 - 9
Mán.
1. 7. 2024
18:00
Hásteinsvöllur
ÍBV
-
HK
Lengjudeild kvenna
3 - 2
Mán.
1. 7. 2024
19:15
Malbikstöðin að Varmá
Afturelding
-
ÍR
Lengjudeild kvenna
4 - 1
Mán.
1. 7. 2024
19:15
Stakkavíkurvöllur-Safamýri
Grindavík
-
Selfoss
Lengjudeild kvenna
2 - 1
Sun.
30. 6. 2024
19:15
Víkingsvöllur
Víkingur R.
-
Fram
Besta deild karla
2 - 1
Sun.
30. 6. 2024
14:00
Extra völlurinn
Fjölnir
-
Grótta
Lengjudeild karla
5 - 2
Sun.
30. 6. 2024
16:00
ÍR-völlur
ÍR
-
Þór
Lengjudeild karla
1 - 1
Sun.
30. 6. 2024
16:00
Dalvíkurvöllur
Dalvík/Reynir
-
Leiknir R.
Lengjudeild karla
0 - 1
Sun.
30. 6. 2024
16:00
Hásteinsvöllur
ÍBV
-
Keflavík
Lengjudeild karla
5 - 0
Sun.
30. 6. 2024
19:15
Rafholtsvöllurinn
Njarðvík
-
Afturelding
Lengjudeild karla
2 - 5
Sun.
30. 6. 2024
19:15
AVIS völlurinn
Þróttur R.
-
Grindavík
Lengjudeild karla
1 - 0
Sun.
30. 6. 2024
16:00
Stokkseyrarvöllur
Stokkseyri
-
Reynir H
5. deild karla B riðill
7 - 3
Lau.
29. 6. 2024
13:00
N1-völlurinn Hlíðarenda
Valur
-
Þróttur R.
Mjólkurbikar kvenna
3 - 0
Lau.
29. 6. 2024
14:00
Samsungvöllurinn
KFG
-
Víkingur Ó.
2. deild karla
4 - 4
Lau.
29. 6. 2024
14:00
Vilhjálmsvöllur
Höttur/Huginn
-
Selfoss
2. deild karla
0 - 1
Lau.
29. 6. 2024
14:00
GeoSalmo völlurinn
Ægir
-
KFA
2. deild karla
0 - 1
Lau.
29. 6. 2024
16:00
Ólafsfjarðarvöllur
KF
-
Þróttur V.
2. deild karla
0 - 5
Lau.
29. 6. 2024
15:30
Kópavogsvöllur
Augnablik
-
Völsungur
2. deild kvenna
0 - 5
Lau.
29. 6. 2024
16:00
Dalvíkurvöllur
Dalvík/Reynir
-
KR
2. deild kvenna
2 - 2
Lau.
29. 6. 2024
16:00
Akraneshöllin
Kári
-
Magni
3. deild karla
1 - 1
Lau.
29. 6. 2024
16:00
Sauðárkróksvöllur
Tindastóll
-
KÁ
4. deild karla
1 - 1
Lau.
29. 6. 2024
17:00
Valsvöllur
KH
-
Kría
4. deild karla
4 - 2
Lau.
29. 6. 2024
19:30
Týsvöllur
KFS
-
RB
4. deild karla
1 - 2
Lau.
29. 6. 2024
14:00
Kórinn - Gervigras
KM
-
Hafnir
5. deild karla A riðill
3 - 12
Lau.
29. 6. 2024
16:00
Hrafnagilsvöllur
Samherjar
-
Þorlákur
5. deild karla A riðill
3 - 0
Lau.
29. 6. 2024
15:00
Kerecisvöllurinn
Hörður Í.
-
SR
5. deild karla B riðill
2 - 0
Fös.
28. 6. 2024
19:45
VÍS völlurinn
Þór/KA
-
Breiðablik
Mjólkurbikar kvenna
1 - 2
Fös.
28. 6. 2024
18:00
Kórinn
HK
-
KA
Besta deild karla
1 - 2
Fös.
28. 6. 2024
19:15
ELKEM völlurinn
ÍA
-
Valur
Besta deild karla
3 - 2
Fös.
28. 6. 2024
19:15
Kaplakrikavöllur
FH
-
Breiðablik
Besta deild karla
1 - 0
Fös.
28. 6. 2024
20:00
ÍR-völlur
ÍR
-
FHL
Lengjudeild kvenna
0 - 4
Fös.
28. 6. 2024
19:15
BIRTU völlurinn
Haukar
-
Reynir S.
2. deild karla
3 - 2
Fös.
28. 6. 2024
19:15
Sjávarborgarvöllurinn
Kormákur/Hvöt
-
Völsungur
2. deild karla
1 - 3
Fös.
28. 6. 2024
18:00
Extra völlurinn
Fjölnir
-
KH
2. deild kvenna
2 - 0
Fös.
28. 6. 2024
19:15
Fagrilundur - gervigras
KFK
-
Elliði
3. deild karla
2 - 1
Fös.
28. 6. 2024
19:15
Domusnovavöllurinn
Árbær
-
Augnablik
3. deild karla
2 - 1
Fös.
28. 6. 2024
19:15
Fjölnisvöllur - Gervigras
Vængir Júpiters
-
ÍH
3. deild karla
1 - 2
Fös.
28. 6. 2024
20:00
Malbikstöðin að Varmá
Hvíti riddarinn
-
KV
3. deild karla
0 - 3
Fös.
28. 6. 2024
19:15
Grýluvöllur
Hamar
-
Ýmir
4. deild karla
5 - 2
Fös.
28. 6. 2024
19:15
Skallagrímsvöllur
Skallagrímur
-
Árborg
4. deild karla
0 - 2
Fim.
27. 6. 2024
18:00
Kerecisvöllurinn
Vestri
-
Fram
Besta deild karla
1 - 3
Fim.
27. 6. 2024
19:15
Meistaravellir
KR
-
Fylkir
Besta deild karla
2 - 2
Fim.
27. 6. 2024
19:15
Samsungvöllurinn
Stjarnan
-
Víkingur R.
Besta deild karla
0 - 4
Fim.
27. 6. 2024
18:00
JÁVERK-völlurinn
Selfoss
-
Grótta
Lengjudeild kvenna
0 - 0
Fim.
27. 6. 2024
18:30
Kórinn
HK
-
Afturelding
Lengjudeild kvenna
1 - 3
Fim.
27. 6. 2024
18:00
Fagrilundur - gervigras
Smári
-
Einherji
2. deild kvenna
1 - 5
Fim.
27. 6. 2024
19:15
Skessan
ÍH
-
Haukar
2. deild kvenna
1 - 3
Fim.
27. 6. 2024
18:30
Nesfisk-völlurinn
Víðir
-
Sindri
3. deild karla
1 - 1
Fim.
27. 6. 2024
19:15
Fellavöllur
Spyrnir
-
Samherjar
5. deild karla A riðill
2 - 2
Fim.
27. 6. 2024
20:00
ÍR-völlur
Léttir
-
Álftanes
5. deild karla A riðill
1 - 2
Fim.
27. 6. 2024
20:30
Malbikstöðin að Varmá
Álafoss
-
Úlfarnir
5. deild karla A riðill
3 - 1
Fim.
27. 6. 2024
20:00
SS-völlurinn
KFR
-
Uppsveitir
5. deild karla B riðill
5 - 0
KA
Valur
3
2
Mjólkurbikar karla
-
2. júlí
18:00
Tindastóll
Breiðablik
0
1
Besta deild kvenna
-
2. júlí
18:00
Stjarnan
Keflavík
1
0
Besta deild kvenna
-
2. júlí
18:00
Fylkir
Víkingur R.
0
0
Besta deild kvenna
-
2. júlí
19:15
FHL
Fram
5
1
Lengjudeild kvenna
-
2. júlí
16:30
Árbær
Elliði
3
1
3. deild karla
-
2. júlí
19:15
Afríka
KFR
1
9
5. deild karla B riðill
-
2. júlí
20:00
ÍBV
HK
3
2
Lengjudeild kvenna
-
1. júlí
18:00
Afturelding
ÍR
4
1
Lengjudeild kvenna
-
1. júlí
19:15
Grindavík
Selfoss
2
1
Lengjudeild kvenna
-
1. júlí
19:15
Víkingur R.
Fram
2
1
Besta deild karla
-
30. júní
19:15
Fjölnir
Grótta
5
2
Lengjudeild karla
-
30. júní
14:00
ÍR
Þór
1
1
Lengjudeild karla
-
30. júní
16:00
Dalvík/Reynir
Leiknir R.
0
1
Lengjudeild karla
-
30. júní
16:00
ÍBV
Keflavík
5
0
Lengjudeild karla
-
30. júní
16:00
Njarðvík
Afturelding
2
5
Lengjudeild karla
-
30. júní
19:15
Þróttur R.
Grindavík
1
0
Lengjudeild karla
-
30. júní
19:15
Stokkseyri
Reynir H
7
3
5. deild karla B riðill
-
30. júní
16:00
Valur
Þróttur R.
3
0
Mjólkurbikar kvenna
-
29. júní
13:00
KFG
Víkingur Ó.
4
4
2. deild karla
-
29. júní
14:00
Höttur/Huginn
Selfoss
0
1
2. deild karla
-
29. júní
14:00
Ægir
KFA
0
1
2. deild karla
-
29. júní
14:00
KF
Þróttur V.
0
5
2. deild karla
-
29. júní
16:00
Augnablik
Völsungur
0
5
2. deild kvenna
-
29. júní
15:30
Dalvík/Reynir
KR
2
2
2. deild kvenna
-
29. júní
16:00
Kári
Magni
1
1
3. deild karla
-
29. júní
16:00
Tindastóll
KÁ
1
1
4. deild karla
-
29. júní
16:00
KH
Kría
4
2
4. deild karla
-
29. júní
17:00
KFS
RB
1
2
4. deild karla
-
29. júní
19:30
KM
Hafnir
3
12
5. deild karla A riðill
-
29. júní
14:00
Samherjar
Þorlákur
3
0
5. deild karla A riðill
-
29. júní
16:00
Hörður Í.
SR
2
0
5. deild karla B riðill
-
29. júní
15:00
Þór/KA
Breiðablik
1
2
Mjólkurbikar kvenna
-
28. júní
19:45
HK
KA
1
2
Besta deild karla
-
28. júní
18:00
ÍA
Valur
3
2
Besta deild karla
-
28. júní
19:15
FH
Breiðablik
1
0
Besta deild karla
-
28. júní
19:15
ÍR
FHL
0
4
Lengjudeild kvenna
-
28. júní
20:00
Haukar
Reynir S.
3
2
2. deild karla
-
28. júní
19:15
Kormákur/Hvöt
Völsungur
1
3
2. deild karla
-
28. júní
19:15
Fjölnir
KH
2
0
2. deild kvenna
-
28. júní
18:00
KFK
Elliði
2
1
3. deild karla
-
28. júní
19:15
Árbær
Augnablik
2
1
3. deild karla
-
28. júní
19:15
Vængir Júpiters
ÍH
1
2
3. deild karla
-
28. júní
19:15
Hvíti riddarinn
KV
0
3
3. deild karla
-
28. júní
20:00
Hamar
Ýmir
5
2
4. deild karla
-
28. júní
19:15
Skallagrímur
Árborg
0
2
4. deild karla
-
28. júní
19:15
Vestri
Fram
1
3
Besta deild karla
-
27. júní
18:00
KR
Fylkir
2
2
Besta deild karla
-
27. júní
19:15
Stjarnan
Víkingur R.
0
4
Besta deild karla
-
27. júní
19:15
Selfoss
Grótta
0
0
Lengjudeild kvenna
-
27. júní
18:00
HK
Afturelding
1
3
Lengjudeild kvenna
-
27. júní
18:30
Smári
Einherji
1
5
2. deild kvenna
-
27. júní
18:00
ÍH
Haukar
1
3
2. deild kvenna
-
27. júní
19:15
Víðir
Sindri
1
1
3. deild karla
-
27. júní
18:30
Spyrnir
Samherjar
2
2
5. deild karla A riðill
-
27. júní
19:15
Léttir
Álftanes
1
2
5. deild karla A riðill
-
27. júní
20:00
Álafoss
Úlfarnir
3
1
5. deild karla A riðill
-
27. júní
20:30
KFR
Uppsveitir
5
0
5. deild karla B riðill
-
27. júní
20:00
Aðrir flokkar
Leikdagur
Heimalið
Gestir
Mót
Úrslit
Þri.
2. 7. 2024
18:00
Kórinn - Gervigras
HK/Ýmir
-
FH/ÍH
2. flokkur karla A - Lota 2
1 - 0
Þri.
2. 7. 2024
18:00
Þróttheimar
Þróttur/SR
-
Stjarnan/KFG/Álftanes
2. flokkur karla A - Lota 2
0 - 1
Þri.
2. 7. 2024
18:00
Malbikstöðin að Varmá
Afturelding/Hvíti/Álaf
-
Breiðablik/Augn/Smári
2. flokkur karla A - Lota 2
1 - 3
Þri.
2. 7. 2024
19:00
KR-völlur
KR/KV
-
Víkingur/Mídas
2. flokkur karla A - Lota 2
3 - 4
Þri.
2. 7. 2024
18:00
Boginn
Þór/THK/Völsungur
-
Selfoss/Árborg
2. flokkur karla B - Lota 2
1 - 1
Þri.
2. 7. 2024
18:00
Fjölnisvöllur - Gervigras
Fjölnir/Vængir
-
Breiðablik/Augn/Smári 2
2. flokkur karla B - Lota 2
1 - 6
Þri.
2. 7. 2024
19:00
Framvöllur
Fram/Úlfarnir
-
Valur/KH
2. flokkur karla B - Lota 2
4 - 1
Þri.
2. 7. 2024
19:45
BIRTU völlurinn
Haukar/KÁ
-
Leiknir R.
2. flokkur karla B - Lota 2
3 - 4
Þri.
2. 7. 2024
18:00
Akraneshöllin
ÍA
-
Fram/ÍR
2. flokkur kvenna B1 U20
5 - 5
Þri.
2. 7. 2024
11:30
Vestmannaeyjavöllur
ÍBV/KFS
-
KF/Dalvík
3. flokkur karla D - Lota 2
3 - 0
Þri.
2. 7. 2024
17:00
Nettóhöllin-gervigras
Njarðvík
-
Fram
3. flokkur karla B-lið C
4 - 3
Þri.
2. 7. 2024
18:00
Fagrilundur
Breiðablik 2
-
Fjölnir/Vængir
3. flokkur karla B-lið C
5 - 0
Þri.
2. 7. 2024
18:00
ÍR-völlur
ÍR
-
Selfoss
3. flokkur karla B-lið C
0 - 15
Þri.
2. 7. 2024
19:45
Fagrilundur
Breiðablik
-
Valur/KH
3. flokkur karla C-lið A
4 - 3
Þri.
2. 7. 2024
19:30
Nettóhöllin
Keflavík/Reynir/Víðir 2
-
Fram
3. flokkur karla C-lið C
3 - 2
Þri.
2. 7. 2024
19:45
Fagrilundur
Breiðablik 2
-
Fjölnir/Vængir
3. flokkur karla C-lið C
2 - 13
Þri.
2. 7. 2024
18:00
Þróttheimar
Þróttur R. 2
-
Grótta/KR
3. flokkur kvenna B - Lota 2
1 - 4
Þri.
2. 7. 2024
16:00
Kórinn - Grasvöllur
HK
-
Breiðablik
4. flokkur karla A-lið A
1 - 2
Þri.
2. 7. 2024
17:30
Kórinn - Grasvöllur
HK
-
Breiðablik
4. flokkur karla B-lið A
1 - 5
Þri.
2. 7. 2024
17:00
JÁVERK-völlurinn
Selfoss
-
Tindastóll/Hvöt/Korm
4. flokkur karla A-lið C
4 - 0
Þri.
2. 7. 2024
18:30
JÁVERK-völlurinn
Selfoss
-
Tindastóll/Hvöt/Korm
4. flokkur karla C-lið C
10 - 0
Þri.
2. 7. 2024
14:00
Ólafsvíkurvöllur
Snæfellsnes
-
Leiknir R.
4. flokkur karla A-lið D
3 - 4
Þri.
2. 7. 2024
15:20
Ólafsvíkurvöllur
Snæfellsnes
-
Leiknir R.
4. flokkur karla C-lið D
3 - 3
Þri.
2. 7. 2024
14:00
Versalavöllur
HK
-
Þór
4. flokkur kvenna A-lið A
3 - 1
Þri.
2. 7. 2024
13:15
JÁVERK-völlurinn
Selfoss
-
ÍBV
5. flokkur kvenna A-lið B
3 - 7
Þri.
2. 7. 2024
14:30
JÁVERK-völlurinn
Selfoss
-
ÍBV
5. flokkur kvenna B-lið B
4 - 3
Þri.
2. 7. 2024
14:30
JÁVERK-völlurinn
Selfoss
-
ÍBV
5. flokkur kvenna D-lið B
6 - 0
Þri.
2. 7. 2024
15:00
Vivaldivöllurinn
Grótta
-
RKVN 2
5. flokkur kvenna D-lið B
1 - 6
Þri.
2. 7. 2024
15:00
Vivaldivöllurinn
Grótta
-
RKVN 2
5. flokkur kvenna C-lið B
2 - 1
Þri.
2. 7. 2024
16:15
Vivaldivöllurinn
Grótta
-
RKVN 2
5. flokkur kvenna B-lið B
2 - 3
Mán.
1. 7. 2024
10:00
Klaukkalan Urheilualue
England
-
Ísland
U16 kvenna - NM 2024
3 - 0
Mán.
1. 7. 2024
19:30
Greifavöllurinn
KA/Dalvík/Magni/KF/Hött
-
ÍA/Kári/Skall/Víkó
2. flokkur karla A - Lota 2
3 - 0
Mán.
1. 7. 2024
19:00
Miðgarður
Stjarnan/KFG/Álftanes 2
-
Fylkir/Elliði
2. flokkur karla B - Lota 2
3 - 3
Mán.
1. 7. 2024
19:30
BIRTU völlurinn
Haukar/KÁ
-
Leiknir R.
2. flokkur karla B-lið B
6 - 0
Mán.
1. 7. 2024
18:00
Smárinn
Breiðablik/Augnablik
-
Þróttur R.
3. flokkur kvenna B-lið A
5 - 0
Mán.
1. 7. 2024
12:00
Þórsvöllur
Þór
-
KA
4. flokkur karla A-lið A
4 - 0
Mán.
1. 7. 2024
13:30
Þórsvöllur
Þór
-
KA
4. flokkur karla B-lið A
2 - 6
Mán.
1. 7. 2024
14:00
Kórinn - Gervigras
HK
-
Breiðablik
4. flokkur karla C-lið A
2 - 5
Mán.
1. 7. 2024
14:00
Kórinn - Gervigras
HK
-
Breiðablik
4. flokkur karla D-lið A
3 - 1
Mán.
1. 7. 2024
17:00
Tungubakkavöllur
Afturelding
-
Þróttur R.
4. flokkur karla A-lið B
4 - 2
Mán.
1. 7. 2024
17:00
Tungubakkavöllur
Afturelding
-
Þróttur R.
4. flokkur karla C-lið B
1 - 3
Mán.
1. 7. 2024
19:00
Tungubakkavöllur
Afturelding
-
Þróttur R.
4. flokkur karla D-lið B
2 - 8
Mán.
1. 7. 2024
19:00
Tungubakkavöllur
Afturelding
-
Þróttur R.
4. flokkur karla B-lið B
0 - 4
Mán.
1. 7. 2024
16:00
Vivaldivöllurinn
Grótta
-
HK 2
4. flokkur karla C-lið C
2 - 6
Mán.
1. 7. 2024
14:00
Greifavöllurinn
KA/KF/Dalvík
-
Stjarnan/Álftanes
4. flokkur kvenna A-lið A
2 - 6
Mán.
1. 7. 2024
14:00
Greifavöllurinn
KA/KF/Dalvík
-
Stjarnan/Álftanes
4. flokkur kvenna C-lið A
1 - 4
Mán.
1. 7. 2024
15:30
Greifavöllurinn
KA/KF/Dalvík
-
Stjarnan/Álftanes
4. flokkur kvenna B-lið A
2 - 9
Mán.
1. 7. 2024
13:00
Fylkisvöllur
Fylkir
-
Snæfellsnes
5. flokkur karla A-lið B
6 - 2
Mán.
1. 7. 2024
14:15
Fylkisvöllur
Fylkir
-
Snæfellsnes
5. flokkur karla C-lið B
8 - 0
Mán.
1. 7. 2024
15:00
Lambhagavöllurinn
Fram
-
Skallagrímur
5. flokkur kvenna C-lið B
9 - 1
Mán.
1. 7. 2024
15:00
Lambhagavöllurinn
Fram
-
Skallagrímur
5. flokkur kvenna A-lið B
1 - 7
Mán.
1. 7. 2024
16:15
Lambhagavöllurinn
Fram
-
Breiðablik 2
5. flokkur kvenna D-lið B
1 - 5
Sun.
30. 6. 2024
14:00
Boginn
Þór/THK/Völsungur 2
-
KR/KV 2
2. flokkur karla D - Lota 2
3 - 0
Sun.
30. 6. 2024
12:00
Valsvöllur
Valur/KH
-
Breiðablik/Augn/Smári
2. flokkur kvenna A U20
1 - 4
Sun.
30. 6. 2024
15:00
KR-völlur
Grótta/KR
-
Þór/KA/Völ/THK
2. flokkur kvenna A U20
1 - 5
Sun.
30. 6. 2024
14:30
Skessan
FH/ÍH 2
-
ÍBV/KFS
3. flokkur karla D - Lota 2
1 - 1
Sun.
30. 6. 2024
12:00
Akraneshöllin
ÍA/Skallagr/Víkó
-
Breiðablik
3. flokkur karla B-lið A
4 - 2
Sun.
30. 6. 2024
13:45
Akraneshöllin
ÍA/Skallagr/Víkó
-
Breiðablik
3. flokkur karla C-lið A
6 - 3
Sun.
30. 6. 2024
11:00
Fjölnisvöllur
Fjölnir
-
KFR
3. flokkur kvenna B-lið C
0 - 1
Sun.
30. 6. 2024
16:15
Þróttheimar
Þróttur R.
-
Valur
4. flokkur karla A-lið B
3 - 5
Sun.
30. 6. 2024
13:00
Fjölnisvöllur - Gervigras
Fjölnir
-
Austurland
4. flokkur karla A-lið C
7 - 2
Sun.
30. 6. 2024
14:30
Fjölnisvöllur - Gervigras
Fjölnir
-
Austurland
4. flokkur karla C-lið C
3 - 6
Sun.
30. 6. 2024
15:00
Sauðárkróksvöllur
Tindastóll/Hvöt/Korm
-
Fjölnir
4. flokkur kvenna A-lið C
2 - 6
Sun.
30. 6. 2024
15:00
Greifavöllurinn
KA
-
Víkingur R.
5. flokkur kvenna C-lið A
6 - 1
Sun.
30. 6. 2024
15:00
Greifavöllurinn
KA
-
Víkingur R.
5. flokkur kvenna A-lið A
2 - 1
Sun.
30. 6. 2024
16:15
Greifavöllurinn
KA
-
Víkingur R.
5. flokkur kvenna B-lið A
5 - 1
Sun.
30. 6. 2024
16:15
Greifavöllurinn
KA
-
Víkingur R.
5. flokkur kvenna D-lið A
1 - 2
Sun.
30. 6. 2024
11:00
Kerecisvöllurinn
KFR
-
Hamar/Ægir
5. flokkur kvenna B-lið C
4 - 0
Sun.
30. 6. 2024
11:00
Kerecisvöllurinn
Vestri
-
Snæfellsnes
5. flokkur kvenna B-lið C
2 - 1
Sun.
30. 6. 2024
11:50
Kerecisvöllurinn
Vestri
-
Leiknir R.
5. flokkur kvenna C-lið C
3 - 4
Sun.
30. 6. 2024
12:40
Kerecisvöllurinn
Hamar/Ægir
-
Snæfellsnes
5. flokkur kvenna B-lið C
1 - 8
Sun.
30. 6. 2024
12:40
Kerecisvöllurinn
KFR
-
Vestri
5. flokkur kvenna B-lið C
5 - 4
Sun.
30. 6. 2024
13:30
Kerecisvöllurinn
KFR
-
Vestri
5. flokkur kvenna C-lið C
6 - 0
Sun.
30. 6. 2024
14:30
Kerecisvöllurinn
Snæfellsnes
-
KFR
5. flokkur kvenna B-lið C
6 - 2
Sun.
30. 6. 2024
14:30
Kerecisvöllurinn
Vestri
-
Hamar/Ægir
5. flokkur kvenna B-lið C
3 - 0
Sun.
30. 6. 2024
15:20
Kerecisvöllurinn
Leiknir R.
-
KFR
5. flokkur kvenna C-lið C
1 - 6
Lau.
29. 6. 2024
12:00
Kórinn - Gervigras
HK/Ýmir 2
-
Grótta/Kría
2. flokkur karla C - Lota 2
5 - 3
Lau.
29. 6. 2024
12:00
ÍR-völlur
ÍR/Léttir
-
ÍA/Kári/Skall/Víkó 2
2. flokkur karla C - Lota 2
7 - 2
Lau.
29. 6. 2024
13:30
Kórinn
HK
-
Fjölnir
2. flokkur kvenna A U20
3 - 2
Lau.
29. 6. 2024
11:00
Þróttheimar
Þróttur R.
-
Stjarnan
3. flokkur karla A - Lota 2
2 - 6
Lau.
29. 6. 2024
15:30
JÁVERK-völlurinn
Selfoss
-
KA
3. flokkur karla B - Lota 2
3 - 2
Lau.
29. 6. 2024
18:00
Kerecisvöllurinn
Vestri
-
Tindastóll/Hvöt/Korm
3. flokkur karla D - Lota 2
0 - 2
Lau.
29. 6. 2024
14:30
Greifavöllurinn
KA
-
Stjarnan
4. flokkur karla bikar
4 - 2
Lau.
29. 6. 2024
12:00
Sauðárkróksvöllur
Tindastóll/Hvöt/Korm
-
ÍR
4. flokkur karla A-lið C
2 - 2
Lau.
29. 6. 2024
13:30
Sauðárkróksvöllur
Tindastóll/Hvöt/Korm
-
ÍR
4. flokkur karla C-lið C
1 - 5
Lau.
29. 6. 2024
15:00
Vivaldivöllurinn
Grótta
-
Austurland
4. flokkur karla A-lið C
4 - 3
Lau.
29. 6. 2024
16:30
Vivaldivöllurinn
Grótta
-
Austurland
4. flokkur karla C-lið C
3 - 5
Lau.
29. 6. 2024
14:00
Grýluvöllur
Hamar/KFR/Ægir
-
Snæfellsnes
4. flokkur karla A-lið D
2 - 4
Lau.
29. 6. 2024
16:30
Grýluvöllur
Hamar/KFR/Ægir
-
Snæfellsnes
4. flokkur karla C-lið D
2 - 8
Lau.
29. 6. 2024
14:00
Lambhagavöllurinn
Fram
-
Völsungur
4. flokkur kvenna bikar
1 - 8
Lau.
29. 6. 2024
10:00
Nettóhöllin-gervigras
RKVN
-
Afturelding
5. flokkur kvenna A-lið A
1 - 2
Lau.
29. 6. 2024
10:00
Nettóhöllin-gervigras
RKVN
-
Afturelding
5. flokkur kvenna C-lið A
2 - 1
Lau.
29. 6. 2024
11:15
Nettóhöllin-gervigras
RKVN
-
Afturelding
5. flokkur kvenna D-lið A
9 - 0
Lau.
29. 6. 2024
11:15
Nettóhöllin-gervigras
RKVN
-
Afturelding
5. flokkur kvenna B-lið A
2 - 1
Fös.
28. 6. 2024
20:00
Valsvöllur
Valur/KH
-
Leiknir R.
2. flokkur karla B - Lota 2
2 - 1
Fös.
28. 6. 2024
16:00
Greifavöllurinn
KA/Dalvík/Magni/KF/Hött 2
-
Njarðvík/Hafnir
2. flokkur karla C - Lota 2
4 - 3
Fös.
28. 6. 2024
20:00
JÁVERK-völlurinn
Selfoss
-
Víkingur R.
2. flokkur kvenna A U20
1 - 2
Fös.
28. 6. 2024
18:00
Þróttheimar
Þróttur R.
-
Fylkir/Afturelding
2. flokkur kvenna B2 U20
2 - 3
Fös.
28. 6. 2024
16:00
Versalavöllur
HK
-
ÍA/Skallagr/Víkó
3. flokkur karla A - Lota 2
5 - 0
Fös.
28. 6. 2024
18:00
Lambhagavöllurinn
Fram
-
Haukar
3. flokkur karla C - Lota 2
3 - 1
Fös.
28. 6. 2024
16:00
Fylkisvöllur
Fylkir
-
HK
4. flokkur karla A-lið A
0 - 3
Fös.
28. 6. 2024
10:30
Dalvíkurvöllur
KF/Dalvík
-
ÍBV
4. flokkur karla A-lið D
5 - 1
Fös.
28. 6. 2024
12:00
Dalvíkurvöllur
KF/Dalvík
-
ÍBV
4. flokkur karla C-lið D
2 - 2
Fös.
28. 6. 2024
11:00
Greifavöllurinn
KA/KF/Dalvík
-
FH/ÍH
4. flokkur kvenna A-lið A
1 - 1
Fös.
28. 6. 2024
12:20
Greifavöllurinn
KA/KF/Dalvík
-
FH/ÍH
4. flokkur kvenna B-lið A
1 - 2
Fös.
28. 6. 2024
13:40
Greifavöllurinn
KA/KF/Dalvík
-
FH/ÍH
4. flokkur kvenna C-lið A
2 - 6
Fös.
28. 6. 2024
15:00
BIRTU völlurinn
Haukar
-
Valur
4. flokkur kvenna A-lið B
2 - 2
Fös.
28. 6. 2024
15:00
Fagrilundur - gervigras
Breiðablik 2
-
Grótta
5. flokkur kvenna B-lið B
9 - 0
Fös.
28. 6. 2024
16:15
Fagrilundur - gervigras
Breiðablik 2
-
Grótta
5. flokkur kvenna D-lið B
2 - 1
Fim.
27. 6. 2024
16:30
Greifavöllurinn
KA/Dalvík/Magni/KF/Hött
-
FH/ÍH
2. flokkur karla A - Lota 2
2 - 1
Fim.
27. 6. 2024
18:00
Domusnovavöllurinn
Leiknir R.
-
Keflavík/Reynir/Víðir
2. flokkur karla B-lið B
5 - 2
Fim.
27. 6. 2024
18:00
Fjölnisvöllur - Gervigras
Fjölnir/Vængir
-
Breiðablik/Augn/Smári 2
2. flokkur karla B-lið B
2 - 3
Fim.
27. 6. 2024
19:30
BIRTU völlurinn
Haukar/KÁ
-
Grótta/Kría
2. flokkur karla B-lið B
5 - 2
Fim.
27. 6. 2024
16:00
ELKEM völlurinn
ÍA/Skallagr/Víkó
-
HK
3. flokkur kvenna B - Lota 2
4 - 1
Fim.
27. 6. 2024
17:00
Sauðárkróksvöllur
Tindastóll/Hvöt/Korm
-
Fjölnir
3. flokkur kvenna C - Lota 2
7 - 2
Fim.
27. 6. 2024
13:00
Skessan
FH
-
Valur
4. flokkur karla A-lið B
5 - 1
Fim.
27. 6. 2024
15:00
Nettóhöllin
Keflavík
-
Afturelding
4. flokkur karla A-lið B
6 - 2
Fim.
27. 6. 2024
15:00
Þróttheimar
Þróttur R.
-
Breiðablik 2
4. flokkur karla A-lið B
4 - 4
Fim.
27. 6. 2024
15:40
Skessan
FH
-
Valur
4. flokkur karla C-lið B
6 - 2
Fim.
27. 6. 2024
16:30
Þróttheimar
Þróttur R.
-
Breiðablik 2
4. flokkur karla B-lið B
3 - 2
Fim.
27. 6. 2024
16:30
Nettóhöllin
Keflavík
-
Afturelding
4. flokkur karla B-lið B
5 - 1
Fim.
27. 6. 2024
18:00
Þróttheimar
Þróttur R.
-
Breiðablik 2
4. flokkur karla C-lið B
7 - 2
Fim.
27. 6. 2024
18:00
Nettóhöllin
Keflavík
-
Afturelding
4. flokkur karla C-lið B
5 - 5
Fim.
27. 6. 2024
19:30
Nettóhöllin
Keflavík
-
Afturelding
4. flokkur karla D-lið B
4 - 2
Fim.
27. 6. 2024
16:00
Nesfisk-völlurinn
Reynir/Víðir
-
ÍBV
4. flokkur karla A-lið D
1 - 3
Fim.
27. 6. 2024
17:30
Nesfisk-völlurinn
Reynir/Víðir
-
ÍBV
4. flokkur karla C-lið D
1 - 2
Fim.
27. 6. 2024
13:30
Þórsvöllur
Þór
-
FH/ÍH
4. flokkur kvenna A-lið A
1 - 2
Fim.
27. 6. 2024
15:00
Þórsvöllur
Þór
-
FH/ÍH
4. flokkur kvenna C-lið A
2 - 1
Fim.
27. 6. 2024
16:00
Vivaldivöllurinn
Grótta/KR 2
-
Þróttur R.
4. flokkur kvenna B-lið B
2 - 2
Fim.
27. 6. 2024
16:00
Fjölnisvöllur - Gervigras
Fjölnir
-
ÍA/Skallagrímur
4. flokkur kvenna A-lið C
3 - 0
Fim.
27. 6. 2024
17:30
Fjölnisvöllur - Gervigras
Fjölnir
-
ÍA/Skallagrímur
4. flokkur kvenna C-lið C
0 - 9
Fim.
27. 6. 2024
15:00
Fagrilundur - gervigras
Breiðablik
-
KR 2
5. flokkur karla D-lið A
9 - 0
Fim.
27. 6. 2024
10:00
Fagrilundur
Breiðablik 4
-
HK 2
5. flokkur karla D-lið C
10 - 3
Fim.
27. 6. 2024
10:00
Miðgarður
Stjarnan
-
HK
5. flokkur kvenna C-lið A
1 - 8
Fim.
27. 6. 2024
10:00
Miðgarður
Stjarnan
-
HK
5. flokkur kvenna A-lið A
6 - 3
Fim.
27. 6. 2024
11:15
Miðgarður
Stjarnan
-
HK
5. flokkur kvenna B-lið A
1 - 9
Fim.
27. 6. 2024
11:15
Miðgarður
Stjarnan
-
HK
5. flokkur kvenna D-lið A
6 - 3
Fim.
27. 6. 2024
15:00
Valsvöllur
Valur
-
Breiðablik
5. flokkur kvenna A-lið A
6 - 2
Fim.
27. 6. 2024
15:00
Valsvöllur
Valur
-
Breiðablik
5. flokkur kvenna D-lið A
3 - 4
Fim.
27. 6. 2024
16:15
Valsvöllur
Valur
-
Breiðablik
5. flokkur kvenna B-lið A
0 - 3
HK/Ýmir
FH/ÍH
Þriðjudagur
2. júlí
18:00
Kórinn - Gervigras -
2. flokkur karla A - Lota 2
Þróttur/SR
Stjarnan/KFG/Álftanes
Þriðjudagur
2. júlí
18:00
Þróttheimar -
2. flokkur karla A - Lota 2
Afturelding/Hvíti/Álaf
Breiðablik/Augn/Smári
Þriðjudagur
2. júlí
18:00
Malbikstöðin að Varmá -
2. flokkur karla A - Lota 2
KR/KV
Víkingur/Mídas
Þriðjudagur
2. júlí
19:00
KR-völlur -
2. flokkur karla A - Lota 2
Þór/THK/Völsungur
Selfoss/Árborg
Þriðjudagur
2. júlí
18:00
Boginn -
2. flokkur karla B - Lota 2
Fjölnir/Vængir
Breiðablik/Augn/Smári 2
Þriðjudagur
2. júlí
18:00
Fjölnisvöllur - Gervigras -
2. flokkur karla B - Lota 2
Fram/Úlfarnir
Valur/KH
Þriðjudagur
2. júlí
19:00
Framvöllur -
2. flokkur karla B - Lota 2
Haukar/KÁ
Leiknir R.
Þriðjudagur
2. júlí
19:45
BIRTU völlurinn -
2. flokkur karla B - Lota 2
ÍA
Fram/ÍR
Þriðjudagur
2. júlí
18:00
Akraneshöllin -
2. flokkur kvenna B1 U20
ÍBV/KFS
KF/Dalvík
Þriðjudagur
2. júlí
11:30
Vestmannaeyjavöllur -
3. flokkur karla D - Lota 2
Njarðvík
Fram
Þriðjudagur
2. júlí
17:00
Nettóhöllin-gervigras -
3. flokkur karla B-lið C
Breiðablik 2
Fjölnir/Vængir
Þriðjudagur
2. júlí
18:00
Fagrilundur -
3. flokkur karla B-lið C
ÍR
Selfoss
Þriðjudagur
2. júlí
18:00
ÍR-völlur -
3. flokkur karla B-lið C
Breiðablik
Valur/KH
Þriðjudagur
2. júlí
19:45
Fagrilundur -
3. flokkur karla C-lið A
Keflavík/Reynir/Víðir 2
Fram
Þriðjudagur
2. júlí
19:30
Nettóhöllin -
3. flokkur karla C-lið C
Breiðablik 2
Fjölnir/Vængir
Þriðjudagur
2. júlí
19:45
Fagrilundur -
3. flokkur karla C-lið C
Þróttur R. 2
Grótta/KR
Þriðjudagur
2. júlí
18:00
Þróttheimar -
3. flokkur kvenna B - Lota 2
HK
Breiðablik
Þriðjudagur
2. júlí
16:00
Kórinn - Grasvöllur -
4. flokkur karla A-lið A
HK
Breiðablik
Þriðjudagur
2. júlí
17:30
Kórinn - Grasvöllur -
4. flokkur karla B-lið A
Selfoss
Tindastóll/Hvöt/Korm
Þriðjudagur
2. júlí
17:00
JÁVERK-völlurinn -
4. flokkur karla A-lið C
Selfoss
Tindastóll/Hvöt/Korm
Þriðjudagur
2. júlí
18:30
JÁVERK-völlurinn -
4. flokkur karla C-lið C
Snæfellsnes
Leiknir R.
Þriðjudagur
2. júlí
14:00
Ólafsvíkurvöllur -
4. flokkur karla A-lið D
Snæfellsnes
Leiknir R.
Þriðjudagur
2. júlí
15:20
Ólafsvíkurvöllur -
4. flokkur karla C-lið D
HK
Þór
Þriðjudagur
2. júlí
14:00
Versalavöllur -
4. flokkur kvenna A-lið A
Selfoss
ÍBV
Þriðjudagur
2. júlí
13:15
JÁVERK-völlurinn -
5. flokkur kvenna A-lið B
Selfoss
ÍBV
Þriðjudagur
2. júlí
14:30
JÁVERK-völlurinn -
5. flokkur kvenna B-lið B
Selfoss
ÍBV
Þriðjudagur
2. júlí
14:30
JÁVERK-völlurinn -
5. flokkur kvenna D-lið B
Grótta
RKVN 2
Þriðjudagur
2. júlí
15:00
Vivaldivöllurinn -
5. flokkur kvenna D-lið B
Grótta
RKVN 2
Þriðjudagur
2. júlí
15:00
Vivaldivöllurinn -
5. flokkur kvenna C-lið B
Grótta
RKVN 2
Þriðjudagur
2. júlí
16:15
Vivaldivöllurinn -
5. flokkur kvenna B-lið B
England
Ísland
Mánudagur
1. júlí
10:00
Klaukkalan Urheilualue -
U16 kvenna - NM 2024
KA/Dalvík/Magni/KF/Hött
ÍA/Kári/Skall/Víkó
Mánudagur
1. júlí
19:30
Greifavöllurinn -
2. flokkur karla A - Lota 2
Stjarnan/KFG/Álftanes 2
Fylkir/Elliði
Mánudagur
1. júlí
19:00
Miðgarður -
2. flokkur karla B - Lota 2
Haukar/KÁ
Leiknir R.
Mánudagur
1. júlí
19:30
BIRTU völlurinn -
2. flokkur karla B-lið B
Breiðablik/Augnablik
Þróttur R.
Mánudagur
1. júlí
18:00
Smárinn -
3. flokkur kvenna B-lið A
Þór
KA
Mánudagur
1. júlí
12:00
Þórsvöllur -
4. flokkur karla A-lið A
Þór
KA
Mánudagur
1. júlí
13:30
Þórsvöllur -
4. flokkur karla B-lið A
HK
Breiðablik
Mánudagur
1. júlí
14:00
Kórinn - Gervigras -
4. flokkur karla C-lið A
HK
Breiðablik
Mánudagur
1. júlí
14:00
Kórinn - Gervigras -
4. flokkur karla D-lið A
Afturelding
Þróttur R.
Mánudagur
1. júlí
17:00
Tungubakkavöllur -
4. flokkur karla A-lið B
Afturelding
Þróttur R.
Mánudagur
1. júlí
17:00
Tungubakkavöllur -
4. flokkur karla C-lið B
Afturelding
Þróttur R.
Mánudagur
1. júlí
19:00
Tungubakkavöllur -
4. flokkur karla D-lið B
Afturelding
Þróttur R.
Mánudagur
1. júlí
19:00
Tungubakkavöllur -
4. flokkur karla B-lið B
Grótta
HK 2
Mánudagur
1. júlí
16:00
Vivaldivöllurinn -
4. flokkur karla C-lið C
KA/KF/Dalvík
Stjarnan/Álftanes
Mánudagur
1. júlí
14:00
Greifavöllurinn -
4. flokkur kvenna A-lið A
KA/KF/Dalvík
Stjarnan/Álftanes
Mánudagur
1. júlí
14:00
Greifavöllurinn -
4. flokkur kvenna C-lið A
KA/KF/Dalvík
Stjarnan/Álftanes
Mánudagur
1. júlí
15:30
Greifavöllurinn -
4. flokkur kvenna B-lið A
Fylkir
Snæfellsnes
Mánudagur
1. júlí
13:00
Fylkisvöllur -
5. flokkur karla A-lið B
Fylkir
Snæfellsnes
Mánudagur
1. júlí
14:15
Fylkisvöllur -
5. flokkur karla C-lið B
Fram
Skallagrímur
Mánudagur
1. júlí
15:00
Lambhagavöllurinn -
5. flokkur kvenna C-lið B
Fram
Skallagrímur
Mánudagur
1. júlí
15:00
Lambhagavöllurinn -
5. flokkur kvenna A-lið B
Fram
Breiðablik 2
Mánudagur
1. júlí
16:15
Lambhagavöllurinn -
5. flokkur kvenna D-lið B
Þór/THK/Völsungur 2
KR/KV 2
Sunnudagur
30. júní
14:00
Boginn -
2. flokkur karla D - Lota 2
Valur/KH
Breiðablik/Augn/Smári
Sunnudagur
30. júní
12:00
Valsvöllur -
2. flokkur kvenna A U20
Grótta/KR
Þór/KA/Völ/THK
Sunnudagur
30. júní
15:00
KR-völlur -
2. flokkur kvenna A U20
FH/ÍH 2
ÍBV/KFS
Sunnudagur
30. júní
14:30
Skessan -
3. flokkur karla D - Lota 2
ÍA/Skallagr/Víkó
Breiðablik
Sunnudagur
30. júní
12:00
Akraneshöllin -
3. flokkur karla B-lið A
ÍA/Skallagr/Víkó
Breiðablik
Sunnudagur
30. júní
13:45
Akraneshöllin -
3. flokkur karla C-lið A
Fjölnir
KFR
Sunnudagur
30. júní
11:00
Fjölnisvöllur -
3. flokkur kvenna B-lið C
Þróttur R.
Valur
Sunnudagur
30. júní
16:15
Þróttheimar -
4. flokkur karla A-lið B
Fjölnir
Austurland
Sunnudagur
30. júní
13:00
Fjölnisvöllur - Gervigras -
4. flokkur karla A-lið C
Fjölnir
Austurland
Sunnudagur
30. júní
14:30
Fjölnisvöllur - Gervigras -
4. flokkur karla C-lið C
Tindastóll/Hvöt/Korm
Fjölnir
Sunnudagur
30. júní
15:00
Sauðárkróksvöllur -
4. flokkur kvenna A-lið C
KA
Víkingur R.
Sunnudagur
30. júní
15:00
Greifavöllurinn -
5. flokkur kvenna C-lið A
KA
Víkingur R.
Sunnudagur
30. júní
15:00
Greifavöllurinn -
5. flokkur kvenna A-lið A
KA
Víkingur R.
Sunnudagur
30. júní
16:15
Greifavöllurinn -
5. flokkur kvenna B-lið A
KA
Víkingur R.
Sunnudagur
30. júní
16:15
Greifavöllurinn -
5. flokkur kvenna D-lið A
KFR
Hamar/Ægir
Sunnudagur
30. júní
11:00
Kerecisvöllurinn -
5. flokkur kvenna B-lið C
Vestri
Snæfellsnes
Sunnudagur
30. júní
11:00
Kerecisvöllurinn -
5. flokkur kvenna B-lið C
Vestri
Leiknir R.
Sunnudagur
30. júní
11:50
Kerecisvöllurinn -
5. flokkur kvenna C-lið C
Hamar/Ægir
Snæfellsnes
Sunnudagur
30. júní
12:40
Kerecisvöllurinn -
5. flokkur kvenna B-lið C
KFR
Vestri
Sunnudagur
30. júní
12:40
Kerecisvöllurinn -
5. flokkur kvenna B-lið C
KFR
Vestri
Sunnudagur
30. júní
13:30
Kerecisvöllurinn -
5. flokkur kvenna C-lið C
Snæfellsnes
KFR
Sunnudagur
30. júní
14:30
Kerecisvöllurinn -
5. flokkur kvenna B-lið C
Vestri
Hamar/Ægir
Sunnudagur
30. júní
14:30
Kerecisvöllurinn -
5. flokkur kvenna B-lið C
Leiknir R.
KFR
Sunnudagur
30. júní
15:20
Kerecisvöllurinn -
5. flokkur kvenna C-lið C
HK/Ýmir 2
Grótta/Kría
Laugardagur
29. júní
12:00
Kórinn - Gervigras -
2. flokkur karla C - Lota 2
ÍR/Léttir
ÍA/Kári/Skall/Víkó 2
Laugardagur
29. júní
12:00
ÍR-völlur -
2. flokkur karla C - Lota 2
HK
Fjölnir
Laugardagur
29. júní
13:30
Kórinn -
2. flokkur kvenna A U20
Þróttur R.
Stjarnan
Laugardagur
29. júní
11:00
Þróttheimar -
3. flokkur karla A - Lota 2
Selfoss
KA
Laugardagur
29. júní
15:30
JÁVERK-völlurinn -
3. flokkur karla B - Lota 2
Vestri
Tindastóll/Hvöt/Korm
Laugardagur
29. júní
18:00
Kerecisvöllurinn -
3. flokkur karla D - Lota 2
KA
Stjarnan
Laugardagur
29. júní
14:30
Greifavöllurinn -
4. flokkur karla bikar
Tindastóll/Hvöt/Korm
ÍR
Laugardagur
29. júní
12:00
Sauðárkróksvöllur -
4. flokkur karla A-lið C
Tindastóll/Hvöt/Korm
ÍR
Laugardagur
29. júní
13:30
Sauðárkróksvöllur -
4. flokkur karla C-lið C
Grótta
Austurland
Laugardagur
29. júní
15:00
Vivaldivöllurinn -
4. flokkur karla A-lið C
Grótta
Austurland
Laugardagur
29. júní
16:30
Vivaldivöllurinn -
4. flokkur karla C-lið C
Hamar/KFR/Ægir
Snæfellsnes
Laugardagur
29. júní
14:00
Grýluvöllur -
4. flokkur karla A-lið D
Hamar/KFR/Ægir
Snæfellsnes
Laugardagur
29. júní
16:30
Grýluvöllur -
4. flokkur karla C-lið D
Fram
Völsungur
Laugardagur
29. júní
14:00
Lambhagavöllurinn -
4. flokkur kvenna bikar
RKVN
Afturelding
Laugardagur
29. júní
10:00
Nettóhöllin-gervigras -
5. flokkur kvenna A-lið A
RKVN
Afturelding
Laugardagur
29. júní
10:00
Nettóhöllin-gervigras -
5. flokkur kvenna C-lið A
RKVN
Afturelding
Laugardagur
29. júní
11:15
Nettóhöllin-gervigras -
5. flokkur kvenna D-lið A
RKVN
Afturelding
Laugardagur
29. júní
11:15
Nettóhöllin-gervigras -
5. flokkur kvenna B-lið A
Valur/KH
Leiknir R.
Föstudagur
28. júní
20:00
Valsvöllur -
2. flokkur karla B - Lota 2
KA/Dalvík/Magni/KF/Hött 2
Njarðvík/Hafnir
Föstudagur
28. júní
16:00
Greifavöllurinn -
2. flokkur karla C - Lota 2
Selfoss
Víkingur R.
Föstudagur
28. júní
20:00
JÁVERK-völlurinn -
2. flokkur kvenna A U20
Þróttur R.
Fylkir/Afturelding
Föstudagur
28. júní
18:00
Þróttheimar -
2. flokkur kvenna B2 U20
HK
ÍA/Skallagr/Víkó
Föstudagur
28. júní
16:00
Versalavöllur -
3. flokkur karla A - Lota 2
Fram
Haukar
Föstudagur
28. júní
18:00
Lambhagavöllurinn -
3. flokkur karla C - Lota 2
Fylkir
HK
Föstudagur
28. júní
16:00
Fylkisvöllur -
4. flokkur karla A-lið A
KF/Dalvík
ÍBV
Föstudagur
28. júní
10:30
Dalvíkurvöllur -
4. flokkur karla A-lið D
KF/Dalvík
ÍBV
Föstudagur
28. júní
12:00
Dalvíkurvöllur -
4. flokkur karla C-lið D
KA/KF/Dalvík
FH/ÍH
Föstudagur
28. júní
11:00
Greifavöllurinn -
4. flokkur kvenna A-lið A
KA/KF/Dalvík
FH/ÍH
Föstudagur
28. júní
12:20
Greifavöllurinn -
4. flokkur kvenna B-lið A
KA/KF/Dalvík
FH/ÍH
Föstudagur
28. júní
13:40
Greifavöllurinn -
4. flokkur kvenna C-lið A
Haukar
Valur
Föstudagur
28. júní
15:00
BIRTU völlurinn -
4. flokkur kvenna A-lið B
Breiðablik 2
Grótta
Föstudagur
28. júní
15:00
Fagrilundur - gervigras -
5. flokkur kvenna B-lið B
Breiðablik 2
Grótta
Föstudagur
28. júní
16:15
Fagrilundur - gervigras -
5. flokkur kvenna D-lið B
KA/Dalvík/Magni/KF/Hött
FH/ÍH
Fimmtudagur
27. júní
16:30
Greifavöllurinn -
2. flokkur karla A - Lota 2
Leiknir R.
Keflavík/Reynir/Víðir
Fimmtudagur
27. júní
18:00
Domusnovavöllurinn -
2. flokkur karla B-lið B
Fjölnir/Vængir
Breiðablik/Augn/Smári 2
Fimmtudagur
27. júní
18:00
Fjölnisvöllur - Gervigras -
2. flokkur karla B-lið B
Haukar/KÁ
Grótta/Kría
Fimmtudagur
27. júní
19:30
BIRTU völlurinn -
2. flokkur karla B-lið B
ÍA/Skallagr/Víkó
HK
Fimmtudagur
27. júní
16:00
ELKEM völlurinn -
3. flokkur kvenna B - Lota 2
Tindastóll/Hvöt/Korm
Fjölnir
Fimmtudagur
27. júní
17:00
Sauðárkróksvöllur -
3. flokkur kvenna C - Lota 2
FH
Valur
Fimmtudagur
27. júní
13:00
Skessan -
4. flokkur karla A-lið B
Keflavík
Afturelding
Fimmtudagur
27. júní
15:00
Nettóhöllin -
4. flokkur karla A-lið B
Þróttur R.
Breiðablik 2
Fimmtudagur
27. júní
15:00
Þróttheimar -
4. flokkur karla A-lið B
FH
Valur
Fimmtudagur
27. júní
15:40
Skessan -
4. flokkur karla C-lið B
Þróttur R.
Breiðablik 2
Fimmtudagur
27. júní
16:30
Þróttheimar -
4. flokkur karla B-lið B
Keflavík
Afturelding
Fimmtudagur
27. júní
16:30
Nettóhöllin -
4. flokkur karla B-lið B
Þróttur R.
Breiðablik 2
Fimmtudagur
27. júní
18:00
Þróttheimar -
4. flokkur karla C-lið B
Keflavík
Afturelding
Fimmtudagur
27. júní
18:00
Nettóhöllin -
4. flokkur karla C-lið B
Keflavík
Afturelding
Fimmtudagur
27. júní
19:30
Nettóhöllin -
4. flokkur karla D-lið B
Reynir/Víðir
ÍBV
Fimmtudagur
27. júní
16:00
Nesfisk-völlurinn -
4. flokkur karla A-lið D
Reynir/Víðir
ÍBV
Fimmtudagur
27. júní
17:30
Nesfisk-völlurinn -
4. flokkur karla C-lið D
Þór
FH/ÍH
Fimmtudagur
27. júní
13:30
Þórsvöllur -
4. flokkur kvenna A-lið A
Þór
FH/ÍH
Fimmtudagur
27. júní
15:00
Þórsvöllur -
4. flokkur kvenna C-lið A
Grótta/KR 2
Þróttur R.
Fimmtudagur
27. júní
16:00
Vivaldivöllurinn -
4. flokkur kvenna B-lið B
Fjölnir
ÍA/Skallagrímur
Fimmtudagur
27. júní
16:00
Fjölnisvöllur - Gervigras -
4. flokkur kvenna A-lið C
Fjölnir
ÍA/Skallagrímur
Fimmtudagur
27. júní
17:30
Fjölnisvöllur - Gervigras -
4. flokkur kvenna C-lið C
Breiðablik
KR 2
Fimmtudagur
27. júní
15:00
Fagrilundur - gervigras -
5. flokkur karla D-lið A
Breiðablik 4
HK 2
Fimmtudagur
27. júní
10:00
Fagrilundur -
5. flokkur karla D-lið C
Stjarnan
HK
Fimmtudagur
27. júní
10:00
Miðgarður -
5. flokkur kvenna C-lið A
Stjarnan
HK
Fimmtudagur
27. júní
10:00
Miðgarður -
5. flokkur kvenna A-lið A
Stjarnan
HK
Fimmtudagur
27. júní
11:15
Miðgarður -
5. flokkur kvenna B-lið A
Stjarnan
HK
Fimmtudagur
27. júní
11:15
Miðgarður -
5. flokkur kvenna D-lið A
Valur
Breiðablik
Fimmtudagur
27. júní
15:00
Valsvöllur -
5. flokkur kvenna A-lið A
Valur
Breiðablik
Fimmtudagur
27. júní
15:00
Valsvöllur -
5. flokkur kvenna D-lið A
Valur
Breiðablik
Fimmtudagur
27. júní
16:15
Valsvöllur -
5. flokkur kvenna B-lið A